Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3870

asus Hd3870 DDR4 512 รุ่นนี้รองรับทุกเกมส์ป่าวครับ พอดีผมไปซื้อมา 4190 บาท คุ้มไหมครับ ท่านผู้รู้ช่วยตอบที

ก็ดีครับแรงดี

Comment

ราคาเหลือแค่นั้นเองเหรอครับ ^^" ... ผมซื้อมาตอนราคาอยู่ที่ราวๆ 8000 อ่ะ

ตอนนี้ก็ยังแรงดีอยู่นะครับ ถือว่าระดับสูงๆของ ATI เลยล่ะ อาจจะยังไม่สูงสุด แต่วันนึงมันก็เคยเร็วที่สุดของ ATI นะ

ทุกวันนี้ผมเล่นเกมก็ยังไม่เจอปัญหากับการใช้งานนะครับ ถึงไม่ OC ก็ไม่ค่อยเจออาการหน่วงซักเท่าไหร่ ยกเว้นเกม crysis นั่นแหละ

Comment

ทำมั้ย ซื้อมาแพงจัง ผมสอยมาเดือนหนึ่งแล้ว 3790 บาท เองครับ เจได ครับ ออนไลน์ ได้หมดครับ crysis ยังไหว ครับ ใช้ จอ 22 นิ้ว ยังไม่มีงอแง ครับ แรม 4 GB น่ะ 6000+ เหอะ ปานกลางครับ

Comment

3870 เชียร์ด้วยคนเพราะมัน คุ้มสุด ของไม่มีแล้วด้วยเหอะๆๆ ราคาเท่ารุ่นการ์ดเลย เหอะๆๆๆ 3790 บาท รุ่น 3870 เหอะๆๆ

Comment

3870 ดีครับคุ้มครับ ใช้อยู่

แ่ต่ราคานี้ 8800gt ดีกว่าครับ

Comment

ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายอย่าง การ์ดจอแรง CPU ไม่แรง แรมน้อยไป ซื้อมาก็เท่านั้น

Comment

อืมรุ่นนี้เคยใช้สอยตอน 6500 แล้วก็ขายไป 3900 เองรุ่น TOp นะครับ

Comment

ดันๆไป

Comment

คุ้มสุดๆ รับเกมใหม่ๆสบายๆ

Comment

Working...
                    X