Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาบอกราคา Windows Vista ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาบอกราคา Windows Vista ครับ

ผมสั่งจองไว้นานแล้ว เพิ่งโทรมาบอกราคาวันนี้ คือผมสั่งจองตัว Ultimate ทั้ง 32 และ 64 bit ไว้ครับ นี่เป็นตัวสูงสุดแล้ว ตัวอื่นจะถูกกว่านี้ คือ
    Windows Vista Ultimate 64 bit ราคา 8,700 บาท
    Windows Vista Ultimate 32 bit ราคา 8,600 บาท
    เป็น Retail price นะครับ เพิ่งเปิดราคาวันนี้ แต่ตัวนี้ต้อง By order อย่างเดียว Microsoft ไม่เอามาทำตลาดในไทย ต้องรออีก 2 อาทิตย์แน่ะ ตัวอื่นมีขายแล้วครับ ซื้อแล้วได้เลย ราคาจะถูกกว่านี้
    เอามาบอกเพราะก่อนหน้านี้มีราคาข่าวลือออกมา สูงมากจนน่ากลัว จริงๆแล้วก็เกิน XP ไม่เท่าไหร่ครับ

อ่า ขอบคุณครับ คงต้องรอกันต่อไปอ่ะครับ

Comment

ทำไมมันถูกอย่างนี้ ไม่ถึง หมื่น

Comment

ราคาไม่เวอร์ครับ อ่านในข่าวเวอร์มากๆ

Comment

เเล้วพวก Home premium ละคับ จะถูกกว่า 5 พันมั้งมั้ย

Comment

บ้านอยู่แถวไหนครับ ยืม มา ลงหน่อยครับ ผมลาดพร้าว

Comment

ขอบคุณครับที่มาบอกแจ้งข่าว

Comment

"Windows Vista Ultimate 64 bit ราคา 8,700 บาท"

ผมสนใจอะครับจอง+สั้งซือยังไงครับขอรายละเอียดหน่อยสิครับจ้องได้ที่ใหน
                ขอบคุงงับ

Comment

น่าสนแต่กลัวเครื่องอืด-*-

Comment

น่าจะมีขายที่ร้านsoftware ลิขสิทธิ์ใหญ่ทุกแห่งมั๊งครับ ของผมสั่งที่นี่อ่ะครับ ไม่ได้ค่าโฆษณานะนี่
                    http://www.dinosoft.co.th/index.php

Comment

ขอบคุณสำหรับอัพเดตราคาจริงครับ
                      สำหรับผม รอๆๆๆๆๆ + ขอทดสอบ version ทดลองใช้
                      ว่าทำงานร่วมกับโปรแกรมที่ใช้งานเป็นประจำได้หรือเปล่า
                      เพราะโปรแกรมที่ใช้ก็มากมาย ถ้ามีปัญหาก็รอต่อไป อิๆ

Comment

ลองใช้แล้วเปงงัยมาบอกกันบ้างแล้วกันนะครับ

Comment

ผมอยากได้มากครับ แต่ผมเข้าไปเว็บที่พี่บอกแล้วอ่ะ เล่นเอา งงเลย ทำไม่เป้น ไม่เห้นว่ามันมีให้สั่งเลยครับ

ไม่ทราบว่าพอจะมีเว็บอื่นที่สั่งง่ายกว่านี้ไหมครับ

แล้วที่พันทิพ มันมีขายไหมเอ่ย ชุด ultimate เนี่ย อยากได้ครับ ขอบคุรมากครับ

Comment

ผมจะสอยมาซักแผ่นนึง (ไปสอยที่พันทิพย์นะ 5555555)

รอซักวัน มันคงจะมี แผ่น copy ออกมาสิน่า

ไม่ใช่ไม่สนับสนุนของแท้นะ แต่แพง ไม่มีตังซื้อ

Comment

แล้ว 64bit กับ 32 bit มันดูยังไงครับว่าคอมเรา 64 หรือ 32

ผมงงตรงนี้มากเห้นมี x84 อะไรด้วย มันยังไงกันครับ

spec ผมมัน p5b deluxe
                              8800 gtx
                              e6700
                              x-fi

แล้วจะดูยังไงครับว่าเป็น 64 bit หรือ 32 bit

กลัวสั่งมาผิดซวยเลย ขนาดทุกวันผมลง win xp pro ยังไม่รุเลยว่ามัน 64 หรือ 32 bit

Comment

Working...
                              X