Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่านนี้ผ่านยังไงครับ งง มากๆมีเวลาแล้วให้.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่านนี้ผ่านยังไงครับ งง มากๆมีเวลาแล้วให้.....

มีรูปด้วยครับ มันให้พาใครก้อไม่รู้ว่าไปที่จุดสีเขียวๆ แต่พอวิ่งไปถึงจุดที่4 ที่สะพานมานก้อไม่มีจุดให้ไปต่ออะครับ เวลาก้อหมด ม่ายรู้ทำไง (มัวถ่ายรูปเพลินตายซะงั้นกำๆ)
    Attached Files

ไปแต่ละจุดพร้อมกับเพื่อนในเวลาที่กำหนด มั้งคับ

เ่ล่นผ่านมานานแล้ว

Comment

เวลานั่นคือ เวลาที่เกราะทนความเย็นไม่ไหวครับ เพราะเกราะมันเสียหายอยู่ (น่าจะอย่างงั้น)

เราต้องคอยคุ้มกันเพื่อน แล้วพาเพื่อนไปยืนใกล้ๆ สิ่งที่มีไฟลุกเพราะเพิ่มความร้อนให้กับเกราะคับ

วิ่งไปตามทางเรื่อยๆ จนถึงสะพานก็ผ่านด่านนี้ครับ

Comment

พา ProPhet มาด้วยมั้ยล่ะครับ

Comment

รอให้เพื่อนเติมความร้อนให้เต็ม
          แล้ววิ่งไปที่จุดเขียวอย่างเดียวเลยครับ ไม่ต้องรอก็ได้ครับ วิ่งให้ถึงจุดสุดท้ายก็ผ่านครับ

Comment

เดินข้ามสะพานไป ใช้โหมด สปีด หรือพลังข้ามไป ไม่ต้องรอ ตรงนี้คนหลงมาก เพราะนึกว่าลงไปข้างล่าง
            ที่เเท้ต้องข้ามสะพาน

Comment

วื่งข้ามสะพานไปอะครับ ข้ามแล้วตรงไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ผ่าน

Comment

พัก ตรง ไฟนิดหนึ่ง มันจะมีอยู่ แถวสะพานน่ะ

พอเต็มแล้ว ก็วิ่ง ข้ามสะพานไปเลย ^^

Comment

ที่จริงแค่ให้พาไอหมอนี่ไปพักตามจุดที่มีความร้อนข้างทางครับ ถ้าอยากไวๆก็วิ่งขึ้นสะพานโดย speed mode ไปเลยแต่ถ้าวิ่งชน/คิดว่าไม่ทัน แนะนำให้ค่อยๆเล่นดีกว่านะครับ ไม่งั้นเด๋วจะไม่ผ่านเอา - -

Comment

ครับขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

Comment

ผม maximum speed วิ่งทิ้ง โปรฟิท ไว้หลังนู่นเลยครับ เดี๋ยวมานก็ตามมาเอง

Comment

Working...
                      X