Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นยาแก้ไอเกมส์ Dead Space มาแล้ว ไม่ทราบว่ามีใครลองเทสหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นยาแก้ไอเกมส์ Dead Space มาแล้ว ไม่ทราบว่ามีใครลองเทสหรือยังครับ

ตัวเกมส์โหลดไม่เสร็จครับ แต่ Crack(ของ Darkcoder) มาแล้วคิดว่าตัวนี้ไม่น่า Fake มีใครลองหรือยังครับ น่าจะแก้ปัญหาลงไม่จำกัดครั้งได้นะ โดยไม่ใช้ Serial แท้
    Last edited by meen182; 26 Oct 2008, 19:52:31.

อ้างอิงจากนี้นะครับ

kakkie@vagabondteam.com:
    ใช้ได้ 100% ครับ เทสแล้ว แต่ตอนนี้รอตัวเต็ม Eng อยู่
    ดูดจากนอกช้าโค-ตร วันนี้เย็น บ้านเราน่าจะมากันแล้ว
    Last edited by phol; 25 Oct 2008, 11:53:54.

Comment

อยากจะบอกว่าเพิ่งเห็นปกเกมนี้อย่างชัดแล้วรู้ว่าเป็นรูปมือลอยไปลอยมา น่าจไปเป็นหนังเน๊อะ

Comment

ตัวไหนของแท้อะ เจอที่ cosmo มี

7Gbกว่าๆ อ่ะน่ะ ของแท้/fake ครับพี่?

Comment

ผมลองแล้วคับ ใช้ได้ คับ

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
            ผมลองแล้วคับ ใช้ได้ คับ
            Colo][NEW][PC]Dead Space PC CLONEDVD [No Crack]

ของผมเจอชื่อนี้น่ะครับ เล่นได้แน่ใช่ไหมจะได้บิทครับ ?

Comment

ลองทดสอบแล้วครับ Crack เล่นได้ครับ ภาพเนียนสวยมากครับเกมส์นี้ ทำออกมาดีมากๆสำหรับเกมส์นี้ น่ากลัวดีด้วยครับ ไฟล์ Crack มีอยู่ไฟล์เดียวครับที่ฃื่อ paul.dll ลองหาดูนะครับ

Comment

Cosmo มาตั้งแต่ วันเสาร์ละครับ ไปทะเล มาเพื่งกลับ อิอิ

Comment

[Colo][NEW][PC]Dead Space PC CLONEDVD [No Crack]

ตกลงตัวนี้ของแท้ไหมอ่า- -*

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                    [Colo][NEW][PC]Dead Space PC CLONEDVD [No Crack]

ตกลงตัวนี้ของแท้ไหมอ่า- -*
                    แท้ครับ แต่รู้สึกว่าจะไม่มีภาษาอังกฤษน่าจะเป็นภาษาอื่นครับ แนะนำให้โหลดตัว Eng ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                      แท้ครับ แต่รู้สึกว่าจะไม่มีภาษาอังกฤษน่าจะเป็นภาษาอื่นครับ แนะนำให้โหลดตัว Eng ดีกว่าครับ

เวงกำ- -* โหลดได้ 30นาทีแว้ว เอ่อแล้วมันจะพูดเป็นภาษอื่นด้วยรึเปล่าครับ ?

Comment

ของ ผม 7.42 เปง โคลน dvd อ่า ผมว่าจิงนะ เพราะใกล้จาได้เล่นแล้ว

น่าเล่นเกมในในโลกนี้ทั้งปวง

Comment

ของผม เปงโคลน dvd 7.43
                          ตัวนี้คับผม [NEW] [PC] DEAD SPACE CLONEDVD READNFO-TorrentLeech
                          เป็นภาษาอังกฤษคับ

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                            ของผม เปงโคลน dvd 7.43
                            ตัวนี้คับผม [NEW] [PC] DEAD SPACE CLONEDVD READNFO-TorrentLeech
                            เป็นภาษาอังกฤษคับ
                            *-* ลองดูมั่งดีกว่า

ปล.ยาแก้ไอ ชื่อยาอะไร แล้วขนาดขวดเท่าไหนครับ ?

เอ่อ มีลิ้งค์มั้ยฮะ ช่วย pm มาให้ทีนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                              *-* ลองดูมั่งดีกว่า

ปล.ยาแก้ไอ ชื่อยาอะไร แล้วขนาดขวดเท่าไหนครับ ?

เอ่อ มีลิ้งค์มั้ยฮะ ช่วย pm มาให้ทีนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

ยาแก้ไอ ชื่อDead Space CRACK-Darkc0der ขนาด343.40 kB
                              หาได้ตามบิตชั้นนำทั่วไปคับผม ^^

Comment

Working...
                              X