Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างครับ Thermaltake Armor+ ของผม ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์บ้างครับ Thermaltake Armor+ ของผม ++

เพิ่งถอยมาต้นเดืิอน หุหุ ได้เวลาโชว์ ปลายเดือนนี้ว่าจะไปหาพัดลมกับหลอด uv มาติดเพิ่มซะหน่อย ควรเพิ่มอะไรตรงไหน ช่วยแนะนำด้วยนะครับผม

รูปแรก ซิ้งค์ V8 กับพัดลม ตัวแรงครับ

ตามมาด้วย แรมครูเสียว+ไฟเล็กๆจา Tagan BZ

นอกเคส กับจอ HP 24'

ตบท้ายด้วยปิดฝาถ่าย อิๆ

เอากล้องมือถือถ่ายนะครับ เลยไม่ค่อยชัดต้อง Resize ลงมาให้มันเ้ล็กหน่อย

เมื่อก่อนคุณใช้ Cm690 หรือป่าวผมเห็นแวปๆๆ ใน Club 690 (ถ้าจำผิดขอโทษด้วยนะครับ)
    ผมกำลังเล็งสองตัวนี้อยู่ Cm690 กับ Armor+

ปล.ถ้าคุณเคยใช้ทั้งสองตัวช่วยวิจารย์หน่อยสิ ประกอบการตัดสินใจด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by NoreturN View Post
      เมื่อก่อนคุณใช้ Cm690 หรือป่าวผมเห็นแวปๆๆ ใน Club 690 (ถ้าจำผิดขอโทษด้วยนะครับ)
      ผมกำลังเล็งสองตัวนี้อยู่ Cm690 กับ Armor+

ปล.ถ้าคุณเคยใช้ทั้งสองตัวช่วยวิจารย์หน่อยสิ ประกอบการตัดสินใจด้วย อิอิ
      อ่อไม่เคยใช้ครับ นี่เคสตัวแรกของผมเลย เพราะตอนแรกผมเล็งไว้ 4 ตัว *(หลายใจ อิๆ)
      ตอนแรกเล็ง CM590 CM690 TT armor+ MX แต่สุดท้า่ยก็มาลงกับตัวใหญ่ตัวนี้ครับ

Comment

สวยงามครับ

Comment

ขอให้เมนบอกงอเร็วๆนะ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
            ขอให้เมนบอกงอเร็วๆนะ
            มันจะงอได้ไงอ่ะครับ ยึดน๊อตครบหมด ขยับมันยังไม่ได้เลย -*-
            ไอที่งอน่ะการ์ดจอครับ งอไปเรียบร้อย อิๆ

Comment

แจ่ม

Comment

สวยกว่าของผมเยอะอะ

Comment

สวยงาม กว่าจะได้มา รีเซิดนานเหมือนกันนะท่าน

Comment

'งาม โหด

ดันไปคับ

Comment

Working...
                    X