Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดับร้อน XFX9600GSO ด้วย HR-03GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดับร้อน XFX9600GSO ด้วย HR-03GT

ซิ้งเดิมตามรูปเลยครับ Fulload ตั้ง 91c

หลังจากเปลี่ยนไปใช้ HR-03 GT Fulload เหลือแค่ 48c มันสุดยอดจริงๆครับ
    Attached Files

HR-03 รับรองความเย็น (และกินพื้นที่)ได้ครับ

Comment

เย็นได้ใจจริงๆ

Comment

กินที่กี่ช่องครับ

Comment

ู^
          ^
          3สลอตรวมพัดลมครับ จริงมั้ยท่าน จขท.

Comment

เหอะๆ ของแรง

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
              ู^
              ^
              3สลอตรวมพัดลมครับ จริงมั้ยท่าน จขท.
              ใช่ครับ แต่ยังเหลือช่องว่างอีกนิดหน่อย(นึกว่าจะติดเกือบ 2ZS แล้วนะเนี้ยะ)

Comment

Originally posted by soften View Post
                ใช่ครับ แต่ยังเหลือช่องว่างอีกนิดหน่อย(นึกว่าจะติดเกือบ 2ZS แล้วนะเนี้ยะ)

หมดปัญหาเรื่องความร้อนซะทีนะท่าน

Comment

แหล่มเป็ด

Comment

เท่าไหร่อะครับท่าน

Comment

เท่าไหร่หว่า แล้วมีที่เย็นแล้วกินพื้นที่น้อยอะป่าวครับ

Comment

มันมากับความใหญ่อ่ะนะ
                        หากไม่ซีเรียสเรื่องเกะกะหน่อยๆ ก็เป็นตัวเลือกที่น่าคบหาเป็นอย่างยิ่ง ....

Comment

Originally posted by clashlove View Post
                          เท่าไหร่หว่า แล้วมีที่เย็นแล้วกินพื้นที่น้อยอะป่าวครับ
                          ที่เย็นแล้วกินพื้นที่น้อยก็น่าจะเป็นตัวนี้ Thermalright T-Rad2

Comment

Working...
                          X