Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ v-core ใน cpu-z ไม่นิ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ v-core ใน cpu-z ไม่นิ่ง

คือปรับไว้ 1.3325V ปกติจะเห็นใน cpu-z 1.296V แต่ประมานสักพักจะเปลี่ยนเป็น

1.280V แปปนึง แบบนี้เป็นอะไรไหมครับ

บอร์ด GA-EP31-DS3L กับ power icute 650W ครับ

แกว่ง หรือ ดร๊อบ เป็นเรื่องปกติ ชิวๆ
    oc แล้ว เสถียรก็ OK
    เปิดติด ไม่ดับ ไม่ค้าง ไม่รีสตาร์ส ไม่บลูสกรีน ภาพไม่แตก เป้นใช้ได้

Comment

ผมว่าปรกตินะ มันก้อปรับตามโหลดของซีพียู

Comment

ผมก็ว่าปรกติ ตาม 2 คนด้านบน

Comment

ขอบคุณมากครับ

พอดีไม่เคยอ่านเจอกรณีนี้เลยสงสัยครับ

ขอบคุณๆๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ผมก็ว่าปรกติ ตาม 2 คนด้านบน
            มุขนี้ใช้ได้ จะได้เอามั้งครับ

Comment

Working...
            X