Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Sound Blaster Live โหลด driver ที่ไหนได้ครับ หาไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Sound Blaster Live โหลด driver ที่ไหนได้ครับ หาไม่เจอ

ขอทั้ง XP ทั้ง vista ผมหาในเวบ Creative เเล้ว
    ไม่เจอ

ขอลิ้งโหลดหน่อยครับ

http://support.creative.com/Products...Sound+Blaster#
    Last edited by BoM; 9 Aug 2009, 04:59:10.

Comment

ขอบคุณคุณ BoM มากครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ

Comment

ขอถามต่อผมลงเเล้ว เเต่เสียงมันไม่ออกมันยังออกที่เสียงออนบอร์ดอยู่ ใช้ ECS BLACK 780 ต้องเข้าไปปิดเสียงออนบอร์ดที่ หน้า bios ใช่มั้ยครับ

Comment

ต้องเลือกอันไดอันนึงครับ

Comment

ใช้ 4780 อยู่น่ะครับ เป็นเพราะผมลง xp pack 3 เปล่าครับ
            Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:32:24.

Comment

Originally posted by BoM View Post
              ต้องเลือกอันไดอันนึงครับ
              อะเสียงออกเเล้วครับ งง

ไปกดตรงโปรเเกรมดังรูป เสียงมาเลย ขอบคุณคุณ bom มากครับ เข้ามาช่วยตอบผมตลอดเลย
              Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:32:24.

Comment

55 นี้แหละเรียกประสบการณ์ ที่หาไม่ได้จากตำรา

Comment

Working...
                X