Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไว้อาลัย BF2142 (เซิฟฯไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นอยุ่ TW ครับ เกือบทุกวัน

มันสนุกนิ
    TW นี่ titan#3 ใช่มั้ยคับ เคยเข้าไปทีหนึ่ง ping300ฟ่า ตอนนี้เล่นได้แต่ SG ทำไมบางวันเซิฟมันโชว์บ้าง ไม่โชว์บ้างล่ะคับ

Comment

EA TH ไม่น่าทำงี้ครับ

เหมือนหลอกให้ซื้อแผ่นแท้อะ -*-

Comment

แล้วให้ซื้อแผ่นแท้เพื่อ ??

Comment

เกมส์มันทำออกมาเพื่อออนไลน์โดยเฉพาะ แล้วมาปิดเซิพฯ มันก็เหมือนกับเล่นไม่ได้แหละคับ ตอนนี้ทำได้แต่นับถอยหลังรอวันปิด เสียดายเกมส์ดีๆ

Comment

--= ปิดไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วคับ =-- เศร้า...

Comment

เล่น BF2 สิครับ สนุก

Comment

Originally posted by qbert View Post
                TW นี่ titan#3 ใช่มั้ยคับ เคยเข้าไปทีหนึ่ง ping300ฟ่า ตอนนี้เล่นได้แต่ SG ทำไมบางวันเซิฟมันโชว์บ้าง ไม่โชว์บ้างล่ะคับ
                ผมปิง 100 ครับ ลื่นดี

Comment

หันมาเล่นcrysis มั่งสิครับคนน้อยมาก เล่นทีไรเจอ NongBoomทุกทีเลยคนในนี้ป่าวน๊ออออ

Comment

Originally posted by toppik View Post
                    หันมาเล่นcrysis มั่งสิครับคนน้อยมาก เล่นทีไรเจอ NongBoomทุกทีเลยคนในนี้ป่าวน๊ออออ
                    อ๋ฮๆๆๆ คนนี้เขานานแล้วนะ

น้องบูมผมว่ายับธรรมดาอยู่ แต่ที่รับไม่ได้จริงๆคือ noobish-noob นี่ละ มันมาทีไม่ต้องเล่นกัน

Comment

Working...
                    X