Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ ..

ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ ..

ท่านผู้รู้ ทั้งหลายช่วยด้วยครับ ...
    Last edited by CORONA; 31 Jan 2007, 16:47:52.

ให้บังคับยานที่มันลอยอยู่หาพวกที่เจ็บอยู่บนหลังคาตึกครับ

Comment

Originally posted by nong_f View Post
      ให้บังคับยานที่มันลอยอยู่หาพวกที่เจ็บอยู่บนหลังคาตึกครับ
      .... ขอบคุณมากครับผม ...

เออ ... แต่ว่าเราจะเข้าไปบังคับยานอย่างไรครับ ....
      Last edited by CORONA; 2 Feb 2007, 10:42:26.

Comment

ทำมัยจะไปต่อไม่ได้ละครับ
        ก้อไปได้ แต่จะโดนยิงเดี้ยง
        เสียก่อนเท่านั้นเอง เล่นไป
        เรื่อยๆ เด๋วก้อรู้เองครับ ว่า
        ต้องเก็บฝ่ายตรงข้ามอย่าง
        งัยหนะ

วิธีบังคับโดรน เลือนวีลเมาส์
        มาที่ Drone แล้วกด Tab
        ที่คีย์บอร์ด จะเข้าสู่หน้า Map
        ใช้ลูกศรสีเขียว คลิ๊กจุดที่ต้อง
        การ แล้วคลิ๊ก Execute โดรน
        จะบินไปที่จุดนั้น ถ้าอยากดูชัดๆ
        ก้อกด ปุ่ม G ที่คีย์บอร์ด ครับ

Comment

เกมนี้สมจริงมากเกินไปหน่อยครับ
          ไม่สนุกเท่ารัย เพราะมองไม่เหนฝ่าย
          ตรงข้าม จะเหนมันได้ ก้อโดนซะแล้ว

Comment

ตอนนี้ผมเล่นผ่านด่านนี้แล้วครับ....

ขอบคุณ ..... สำหรับ ทุกข้อแนะนำ ครับผม ...

ถ้าติดด่านไหนจะมารบกวนอีก ท่านเซียน ..... อีกนะครับ ....

เพิ่มเติมครับ ... เห็นด้วยกับความเห็นของคุณ ECHO ครับ ว่า

เกมนี้สมจริงมากเกินไปหน่อยครับ
            ไม่สนุกเท่ารัย เพราะมองไม่เหนฝ่าย
            ตรงข้าม จะเหนมันได้ ก้อโดนซะแล้ว

... แต่ก็ถ้าทายดีครับ ...

....
            Last edited by CORONA; 6 Feb 2007, 11:03:53.

Comment

Working...
            X