Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้ Q6600 แล้ว overclock ด้วย จะต้องใช้ psu กี่วัตต์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้ Q6600 แล้ว overclock ด้วย จะต้องใช้ psu กี่วัตต์ครับ

แล้วต้องใช้พวกที่ watt เต็มใช่มั้ยครับ
    แล้วนอกจากพวกนี้ ENERMAX,ASUS,ENLIGHT
    แล้วมียี่ห้อไหนอีกบ้างครับที่ watt เต็ม

iCute น่าสนสุดตอนนี้

thermaltake

cooler master

TAGAN

enhance

silverstone

CORSAIR

Silencer

Comment

บอกแต่ CPU อย่างเดียว มันบอกไม่ได้หรอกว่าต้องใช้กี่วัตต์อ่ะ

แต่แนะนำเป็นวัตต์แท้จะดีกว่าจ๊ะ

Comment

อยู่ที่ VGA และ Etc. อื่นของท่านด้วยครับว่าจะใช้อะไร

แต่วัตต์แท้นะ ดีๆ

Comment

คำนวณเอาเลยครับ ตามนี้
          http://support.asus.com/PowerSupplyC...Language=en-us

Comment

Q6600 ใช้อยู่เหมือนกัน....แต่ไม่ได้คล๊อก ควรใช้ของแท้ ๆวัตต์เต็มนะครับ...

Comment

ใช้ของดี มันก็อยู่ทนครับ

Comment

คิดได้เท่าไหร่ +เพิ่มไป 20-30 เปอเซน เผื่อ อับเกรด อนาคต

Comment

Working...
                X