Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าปีหน้า Ram DDR3 จะเป็นที่นิยมกว่า DDR2 ไหม??จะได้เก็บตังค์ซื้อ Mainboard ใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าปีหน้า Ram DDR3 จะเป็นที่นิยมกว่า DDR2 ไหม??จะได้เก็บตังค์ซื้อ Mainboard ใหม่

คิดว่าปีหน้า Ram DDR3 จะเป็นที่นิยมกว่า DDR2 ไหม??จะได้เก็บตังค์ซื้อ Mainboard ใหม่

ที่รองรับ Ram DDR3 ไปเลย

ขอบคุณครับ

ผมว่ามันแล้วแต่เศรษฐกิจน่ะครับ แต่เรื่องที่ddr3จะนิยมกว่ามั้ย ในไทยผมไม่รู้ แต่ที่เมืองนอกอ่ะชัวร์ๆ เพราะไทยวุ่นวายมากตอนนี้ อยากให้รอดูสถานการณ์ไปก่อนครับ แต่เก็บตังไว้รอเลยก็ดีฮะ

**ถ้าถามผมว่าแล้วมันจะนิยมมั้ย ถ้าเศรษฐกิจดีมันมาแน่ครับ ประเทศไทยมันคงไม่เศรษฐกิจห่วยแตกไปเป็น10ปีหรอก แต่ที่บอกให้รอเพื่อบอร์ดใหม่ที่มันคุ้มค่าตังเรา
    Last edited by kewberoz; 25 Oct 2008, 19:20:54.

Comment

Working...
    X