Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverClock >> EN9600 GT Top กับกาดจอในอนาคต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OverClock >> EN9600 GT Top กับกาดจอในอนาคต

พี่ๆน้องๆ งับ
    คือตัวผมอยากทราบว่า
    เจ้าหนู EN 9600GT Top เนี่ย
    มันจะOverclockให้เแรงได้อีกขึ้นบ้างมั้ยอะ

คือว่าเล่นCrysis Wars กระตุกนิดๆ เพราะไปปรับสูง = =''
    ครั้นจะซื้อกาดจอใหม่ก็คงไม่ไหวเพราะเราเล่นเกมน้อย
    เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ว่ามันจะClock อีกได้มั้ยง่ะ

และคิดว่าในอนาคตกาดจอมันจะกินไฟมหาศาลแน่ๆเลย
    ก็เลยอยากรุ้ว่าPower Supplyผมมันจะพอใช้ถูไถได้อีกนานมั้ยหว่า
    Tagan ( รุ่นไหนลืมล่ะ ) : 580 W ( มี Q6600 แปะอยู่ตัวนึงกับ EN9600 GT Top )
    ปล.เคยหาดูแล้วแต่เหมือนกับงมเข็มในมหาสมุทรแปซิฟิก โอเชี่ยนเวิลด์ สยามพารากอน กันเลยทีเดียว ฮาๆ

Working...
X