Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่นเกมปัจจุบันและอนาคตอีก3ปีได้ทุกเกมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่นเกมปัจจุบันและอนาคตอีก3ปีได้ทุกเกมไหมครับ

Intel Core2Q6600
    Gigabyte GA-EP31-DSL
    ram DDR kingston 2048/800 *2
    HD 320/7200 Seagate SataII
    Palit ATI HD4670/512mb ddr3

รบกวนด้วยครับ

ก็ น่าจะได้ ซัก 2ปี อาจถึง3นะคับ ก็ต้องดูที่ตัวเกมอีกละ

ว่าต้องการแค่ไหน ถ้าการ์ดจอ 4850 ก็ได้ละกัน

Comment

ผมว่าได้อีก4-5ปีเลยละครับ
      ขึ้นอยุ่กับตัวคุณเองว่าต้องการว่ิงตามเทคโนโลยีหรือเปล่า
      ถ้าไม่สเป้คนี้เล่ไนด้ครับ
      แต่4-5ปีข้างหน้าอาจจะเล่นระดับต่ำได้ครับ

Comment

โอ้ว ทุกเกมเลยเหรอครับ อิอิ เกม PS3, Wii เล่นม่ะได้นะ 555
        ล้อเล่นน่ะคร้าบ ถ้าเล่นได้ผมซื้อด้วยคน อิอิ

Comment

อยู้ได้จนกว่าท่านจะรู้สึกไม่พอใจครับนไม่ได้แล้วครับ

ยกตัวอย่างถ้าปรับสุด ไม่เกิน ต้นปีเกมส์ใหม่ๆก็เล่นไม่ไหวแล้วครับ
          ถ้าปรับพอประมาณ อีก 3ปีก็ใหวครับ

Comment

จะซื้อคอมวันนี้ต้องพอใจที่สุดครับ จะได้ไม่ต้องซื้อหรืออัพอีกนาน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              อยู้ได้จนกว่าท่านจะรู้สึกไม่พอใจครับนไม่ได้แล้วครับ

ยกตัวอย่างถ้าปรับสุด ไม่เกิน ต้นปีเกมส์ใหม่ๆก็เล่นไม่ไหวแล้วครับ
              ถ้าปรับพอประมาณ อีก 3ปีก็ใหวครับ
              จริงครับ ขึ้นอยู่กับว่าเราจะพอใจสิ่งที่มีหรือป่าว

Comment

ถ้าเกมออนไลน์ สบายครับ

ผมว่าการ์ดจอเบาไปอะครับสำหรับระยะยาว

Comment

ค่อยๆ ใช้ไปก็ได้ครับ

การ์ดจอก็อัพเกรดทีหลังได้ ไม่ต้องรีบ

Comment

ตามไม่ทันจิงๆ มาเร็วเกิ๊น

Comment

คอมพ์ที่บ้าน 7-8 ปีแล้น แต่ยังเล่น Oblivion ได้อยู่เลยครับ (ความละเอียดม่ะสูงนะ) คราวที่แล้วลงทุนไปสูง เหอ เหอ
                      อยากได้เครื่องใหม่เร็วๆ จัง

Comment

Working...
                      X