Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtx+ตอนนี้มีของที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลายเป็นของหายากไปซะงั้น ปล่อยช่วงนี้สงสัยราคาดีเนอะ อิอิ

Comment

ขอต่อเรื่องบอร์ดอีกทีนะครับมีรูปมาเพิ่มให้ดูของเก่า

Comment

ตอนใส่ในเคสครับ
        [IMG]เกมส์ออนไลน์รถมือสอง[/IMG]

Comment

คิดว่าน่าจะกินพื้นที่ประมาณเส้นสีแดงอะครับ
          [IMG]เกมส์ออนไลน์รถมือสอง[/IMG]

Comment

9800 gtx+ จะใส่ได้ปะครับ

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
              จริงหรอคับทำไมผมสั่งของที่โคราชพี่เขาบอกXFXของยังไม่เข้าอีกนาน-*-
              จริงที่สุดเยยยะอิอิถ้าของหมดเค้าจะเขียนn.a.เห็นประมาณ10กล่องได้มั้ง
              http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

เมื่อวานผมไป เขาบอกไม่มีละครับ เลยกัดฟันถอย asus เลย

Comment

Working...
                X