Announcement

Collapse
No announcement yet.

sd zotac 240gb จะเอามาใส่ โน้ตบุค จะไป พันทิพ ซื้อได้ที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sd zotac 240gb จะเอามาใส่ โน้ตบุค จะไป พันทิพ ซื้อได้ที่ไหนคับ

sd zotac 240gb จะเอามาใส่ โน้ตบุค จะไป พันทิพ ซื้อได้ที่ไหนคับ

ไม่น่าจะมีขายนะ
    ยี่ห้อนี้ซื้อได้ 2 แบบ
    1. สั่งออนไลน์ทางเน็ตจากเวป Lazada
    2. ไปซื้อที่บริษัท Deva's Natural ที่ ซอย สุขุมวิท 101/1

* ส่วนผมจัดมาตัว 240GB มาตัวนุง ซื้อตามแบบที่ 2

Comment

สั่งแล้วจ่ายปลายทางได้หนิ ก็เปิดเว็บ la สั่งเลย

Comment

101/1 สินะครับเดี๋ยวผ่านแล้วจะแวะเข้าไปดู อยู่ละแวกนี้พอดี (ขอบคุณที่ชี้เป้าครับ)

Comment

Working...
        X