Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ ปัจจุบันมีเกมส์ไหนที่ 9600gso oc เล่นไม่ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ ปัจจุบันมีเกมส์ไหนที่ 9600gso oc เล่นไม่ได้มั้ยครับ

คือผมหมายถึงมีเกมไหนที่เล่นไม่ลื่นบ้างครับ

ถ้าซื้อตอนนี้อีกสักปีสองปีมันยังเล่นเกมส์ใหม่ๆได้มั้ยอ่ะ
    Last edited by dekmilan; 25 Oct 2008, 23:16:19. Reason: ไม่ได้

ถ้า CPU จี๊ด (E8200+) ก็เล่นได้ทุกเกมแหละครับ FPS 30-50 (โดยเฉพาะเกมส์ที่มี Unreal Engine 3.0 ครับ ลื่นทุกเกม) แต่สำคัญที่สุดคือ Crysis ครับ ปรับได้แค่ High ที่ 1280x800 ผมก็หนืดแล้ว -0-

แล้วก็อยู่ได้ยาวแน่นอนครับ คงไม่มีเกมส์ไหนจะแ_กเกิน Crysis แล้วล่ะครับช่วงนี้

Comment

ซื้อ 9600gso แหละดีแล้วครับ
      ถูกดี

ผมไม่เชียร์ของแพงมากนะ
      ดูผมสิ สี่ปีก่อนซื้อ Asus EN 6600GT 128mb ตัวละ หมื่นหนึ่ง ตอนนี้กองเป็นเศษเหล็กแล้ว

ซื้อที่พอใช้ได้ปัจจุบันก็พอแล้ว
      ถ้าให้ตอบ 9600gso อีกสองปี เล่นได้ไหม
      ผมว่า เล่นเกมส์ใหม่ๆที่ออกอีกสองปี ได้ไม่เกิน 25% ของเกมส์ที่ออกนะ เค้าออกของแรงกว่าเดิมมาเรื่อยๆ
      เกมส์ก็ต้องกิน spec แรงเรื่อยๆ ตามการ สมคบคิดกัน

ยกเว้น เกมส์ Warcraft3otA Version 6.92b ที่ออกใหม่ตอนนั้นคงได้(ฮาาา)

Comment

ใจค่ายแดง แต่เชียร์ตัวนี้เหมือนกันครับ คุ้มดี ><

Comment

อยากรู้ๆ ดันๆๆ

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำน่ะคับ

ตัดสินใจได้แล้วตัวนี้แหละ HWH ระยองมีของด้วย

Comment

ผมว่าตัวนี้โคตรๆคุ้ม
              ถ้าลองคิดเมื่อ ปีสองปีที่แล้ว การ์ดราคา 2500 ซื้อได้แค่ 7300GT
              ซึ่งสมัยนั้นเล่น fear, oblivion เกมโหดๆตอนนั้น 7300GT แทบเล่นไม่ได้

ต้องขอบคุณ ati เป็นอย่างสูง ที่ทำให้เกิดการแข่งขัน การ์ดตัวละ 2500 เดี๋ยวนี้เล่นได้ทุกเกมแบบปรับได้เกือบสุด

Comment

ถ้าปรับสูฃบ้าเลือดมันก็เยอะแยะที่ไม่ไหว ถ้าปรับกลางๆ ก้ได้ทุกเกมส์

Comment

ไม่มีคับ

Comment

ก็เล่นได้ทุกเกมแหละครับ ขนาดการ์ดผมเก่าๆ ยังเล่นได้ทุกเกมเลยครับผม

Comment

ใช่ๆๆๆ

ตามนั้น

แอบมาเนียน

Comment

ไม่มี

Comment

มีแต่ Crysis กับ Far Cry2(ลองตะกี้หมาดๆ)

ที่ปรับสูงไม่ได้ แต่เกมอื่นสบาย (เสียดาย Far cry2 UltraHigh สวยกว่า Veryhigh พอสมควรแต่ก้กระตุกไปเลย)

เทียบกับราคาผมว่าคุ้มที่สุดแล้ว

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์

Comment

เกมของ ps3 ไงครับที่ยังไม่พอร์ทลงคอมนะ 555+

Comment

Working...
                              X