Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU

จาเล่น C2D ใช้ PSUไหนดี
    Enermax ELT500AWT Liberty 550W
    หรือ Enermax ELT620AWT Liberty 620w
    ดีกว่ากันครับ

ปล.ไม่ได้คิดจะ OC ใช้ตัวไหนดี+ไฟนิ่ง ไม่อยากเกินงบถ้า 620 เกินแน่เลย

ระบบมีอะไรละครับ ถ้าไม่ถึง การ์ดจอ8800 500W ก็พเหลือแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ ใช้แค่ 1600PRO 500 พอใช่ป่าวครับ

Comment

ถ้าใช้ 400 W จะมีปัญหาป่าวครับ

Comment

460W ยังพอเลยครับผม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            460W ยังพอเลยครับผม
            มันราคาเท่าไรงะท่านอยากได้ของ enermaxงะท่าน

Comment

ซื้อประมาณ 500 Wพอ

Comment

เหลือเฟือครับ ผมเห็นมีคนถามกันมากมายกลัวว่าจะจ่ายไม่พอ อย่ากังวลไปก่อนครับ ผมใช้350wตามรายเซ็นยังสบายๆเลยครับ

Comment

Originally posted by Temperature View Post
                  มันราคาเท่าไรงะท่านอยากได้ของ enermaxงะท่าน
                  2500 บาทครับ เอานี้ไปลองดูนะครับ www.guru3d.com

Comment

Working...
                  X