Announcement

Collapse
No announcement yet.

World of goo Chapter 4 ด่านสุดท้ายไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นจบแล้วเหมือนกัน ตอนนี้กำลังพยายามทำสถิติออยู่ครับ
    ผมชอบดนตรีประกอบมาก ๆ ครับ

ด่านที่ยากที่สุด คือโลก 3 ต่อหัวไม้ขีด คร่อมหัวหุ่นยนต์ เพื่อไปปลุกตัวหนามด้านบนให้มันตื่น เล่นนานมาก ๆ กว่าจะผ่าน

อ้อ ผมชอบ mom shortcut นะ ลองถามทุกอย่างดูสิครับ แล้วอ่านคำตอบของ mom (เกี่ยวกะ คุ๊กกี้) ดู ฮามาก ๆ (มันเป็นเรื่องจริง แบบตลกร้ายน่ะครับ)

นี่ไม่นึกเหมือนกัน ว่ามีคนใน Overclockzone เล่นเกมส์นี้ด้วย นึกว่า เล่นกันแต่ FPS.

Comment

บอร์ดนี้เล่น Wii ด้วยแหะ เอิ๊กๆ เพิ่งรู้ๆ

Comment

Working...
      X