Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดอันดับเกมส์น่าเล่นในเดือนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดอันดับเกมส์น่าเล่นในเดือนนี้

ตามนั้นครับ

ขอ 5 อันดับพอครับ

เป็นแนวทางให้คนที่จะซื้อ โหลด หรือเอามาเล่นครับ

อืม ตอบยากนะครับ เพราะแต่ละท่านก็ชอบแนวเกมไม่เหมือนกันซะด้วยสิครับ
    สำหรับผมนะครับ เกมที่น่าเล่นในเดือนนี้และเดือนหน้าก็มี

1.Dead Space (กำลังโซ้ยอยู่อย่างเมามันครับ)
    2.Fallout 3 (สำหรับคอ RPG ไม่มีเหตุผลที่จะไม่เล่นครับ เอิ๊กๆ)
    3.Far Cry 2 (ผมยังไม่ได้เล่นเลยครับ)
    4.Silent Hill:Homecoming (ถ้ามันออกทันภายในสิ้นเดือนนี้ หรือต้นเดือนหน้านะครับ)
    5.Command & Conquer: Red Alert 3 (คอ RTS รอกันเนื้อตัวสั่น และข่าวดี! รีวิวแรกของฝรั่งให้คะแนนตั้ง 9. เท่าไหร่จำไม่ได้ โอ้เย้)

แถมให้อีกเกมที่จะออกเดือนหน้านะครับ Need for Speed:Undercover (ผู้ชื่นชอบความเร็วเตรียมเหยียบคันเร่งกันได้เลย)

ส่วนเกมอื่นๆ รอท่านอื่นมาจัดอันดับต่อนะครับ

Comment

ตอนนี้รอ Red Alert 3 กับ Need for ภาคใหม่

มาซักทีเหอะ. . . .

Comment

ตอนนี้ผมรอ fallout กับ gta อย่างเดียวละครับ

Comment

ห้าอันดับตามคุณ chevserato เลยครับ

ผมว่าเดือนนี้แค่โหมโรง เดือนหน้าจี๊ดๆ แน่

Comment

ถ้าหมายถึง เดือนนี้นะครับ เดือนตุลานี้ เอาที่ออกมาแล้ว ที่น่าเล่นก็มี
            1. DEAD SPACE - สยองขวัญแบบฉบับไซไฟแน่นอนไม่ควรพลาด
            2. FarCry 2 - จะมาปฏิวัติแนว FPS ใหม่ที่ท่านคุ้นเคย
            3. Crysis - Warhead ภาคต่อสุดมันส์กับเกมส์สุดยอดแห่งปี
            4. NBA 2K9 - เกมส์บาสที่ดีที่สุดเท่าที่เคยมีมา
            5. Brothers In Arms Hell's Highway - ในสนามรบเราไม่ได้อยู่เพียงลำพัง

Comment

เอ้อ ผมลืม GTA IV ไปได้อย่างไรกันครับนี่ (เดือนหน้า)
              ใช่ครับ เดือนนี้แค่เบาะๆนะครับ เดือนหน้าถึงสิ้นปี (และรวมไปถึงต้นปีหน้า) ยังมี "คิว" ของเกมฟอร์มยักษ์รอลงฮาร์ดิสก์ของพวกเราอีกเพียบครับ
              (บอกตรงๆว่าตามเล่นไม่ทันแล้วครับ 5555)

Comment

เดือนนี้ ขอเป็น ค่อมๆเดือนละกัน

21 ตุลา - 21 พฤศจิ

FarCry2 : OCT 21
                GuitarHero WorldTour : OCT 26
                Command&Conquer RedAlert3: OCT 28
                SaintRow2 : Nov 10
                CallOfDuty World at War: NOV 11
                NeedForSpeed UnderCover : NOV 17
                GrandTheftAuto IV : NOV 21

Comment

ส่วนตัว เอา แค่ GuitarHero WorldTour กับNFS Under cover ก็ไม่สนใจอย่างอื่นแล้ว

Comment

1. pinball
                    2. minesweeper
                    3. solitaire
                    4. freecell
                    5. hearts

มั้ง

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                      ถ้าหมายถึง เดือนนี้นะครับ เดือนตุลานี้ เอาที่ออกมาแล้ว ที่น่าเล่นก็มี
                      1. DEAD SPACE - สยองขวัญแบบฉบับไซไฟแน่นอนไม่ควรพลาด
                      2. FarCry 2 - จะมาปฏิวัติแนว FPS ใหม่ที่ท่านคุ้นเคย
                      3. Crysis - Warhead ภาคต่อสุดมันส์กับเกมส์สุดยอดแห่งปี
                      4. NBA 2K9 - เกมส์บาสที่ดีที่สุดเท่าที่เคยมีมา
                      5. Brothers In Arms Hell's Highway - ในสนามรบเราไม่ได้อยู่เพียงลำพัง
                      ู^
                      ^
                      ^
                      เห็นด้วยครับ ^^

Comment

เล่น Dead Space อยู่ครับ
                        เกมส์อื่นก็น่าสน แต่ที่รอคือ FM 2009

Comment

1 World of Goo มันโครต ให้ตายเหอะ ซื้อ 8800gt มาเล่นดีนะมี GuitarHero3 เป็นตัวช่วย

2 GuitarHero3

Comment

1. World fo Goo ครับ มันส์ๆๆ

Comment

ไม่มี CoD5เรอะเนี่ย - -

Comment

Working...
                              X