Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ท่านใช้ลำโพงรุ่นไหนอยู่ แล้วพอใจกับเสียงมันหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ท่านใช้ลำโพงรุ่นไหนอยู่ แล้วพอใจกับเสียงมันหรือเปล่า

พอดีผมเพิ่งถอย Edirier rc 5.1a มาครับ
    ฟังเสียงแล้วรู้สึกดีจึงอยากถามว่าท่านพอใจ
    กับลำโพงของท่านหรือเปล่า

Klipsch 2.1 THX + Music SX

พอใจมากครับกับการฟังเพลง ^^
    ดูหนังได้ยอดมากเลยครับ 2.1 ทำได้ดีมากตัวนี้
    ดีที่สุดก็ว่าได้ อิอิ

Comment

ของผมก็ Microlab X3 2.1 ครับ

พอใจเหมือนกัน ฟังเพลงเพราะดี

เบสก็นุ่มหู เสียงกลางแหลมก็ใช้ได้ (เอาทวีตเตอร์มาต่อ ^^)

โดยรวมก็ถือว่าดีอ่ะครับ คุ้มกับตังที่เสียไป
      Last edited by Benz_36; 26 Oct 2008, 11:38:47.

Comment

ฺBose com3 + musix sx + nordost reddawn
        เสียงจัดไปนิด แต่ว่าพึ่งได้สายมาใหม่อีกเส้นเป็น
        kimber hero รอเบิร์นอยู่ครับ ของเค้าดีจริง ๆ เส้นนี้ (ไม่แพงด้วย)
        Last edited by Aof Topview; 26 Oct 2008, 09:36:01.

Comment

sound work digital 2.1 คับ
          โบราณมากมาย....

Comment

SBS 370 รุ่นโมพิเศษครับ -*-

Comment

ลำโพงFantasia + AMP D.I.Y.

Comment

โมเองครับ ตู้ลำโพงถูกๆใส่ดอก full rang 6 นิ้ว ตู้ลำโพงเก่าๆ กับ sub 8 นิ้ว 3 ดอก power amp 2.1 ซื้อจากร้านอมรฯ กำลัง 50W เปิดกับ X-fi extram music OEM ไม่ได้เปิดดัง แต่หนักแน่น พอใจครับ (ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจของเราเองใช่มั๊ยครับ)

Comment

ลำโพง logitech รุ่น m30 + music sx
                  ยังไม่ค่อยพอใจอ่าคับ
                  กำลังมองๆ ลำโพงเทพๆอยู่คับ
                  ว่าจะปล่อย logitech m30 ซักเท่าไหร่ดีคับ
                  (ไม่รู้ว่ามีใครเคยเหนรุ่นนื้มั่งมั้ย)

Comment

Altec MX5021 + X-Fi Xtreme Music ตอนนี้ดีที่สุดในชีวิตละ

Comment

ปกติ จะใช้ X-fi xtreme music + x5/5.1 + JBL CS100 ครับ ก็พอใจนะ เสียงเบสแน่นมากกกกกกก และได้ความจัดของ JBL เติมไปอีก อิอิ

ส่วนตอนนี้ขอเห่อ ของใหม่ก่อนครับ คือ X-fi xtreme music + UE triple.fi 10 ครับ อิอิ

Comment

ลำโพง SAAG 10s กับ Onkyo SE-200PCI กลางแหลมมาพุ่งแยงหูครับ
                        Last edited by nooi; 26 Oct 2008, 12:53:10.

Comment

ลำโพง ไทยๆ

SOKEN DHT-750

บางวัน 2.1 บางคืน 5.1

Comment

Yamaha TSS-15 + Creative SB0060 ต่อ Digital ฟังเพลงพอได้ครับ เเต่เรื่องดูหนังพอใจมาก
                            ตอนนี้กำลังเก็บเงินซื้อ Bose อยู่

Comment

Z-5500 + x-fi elite pro

Comment

Working...
                              X