Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาบิตที่โหลด Bully scholarship edition แล้วเข้ามาช่วยผมทีครับขาด 1 ไฟล์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาบิตที่โหลด Bully scholarship edition แล้วเข้ามาช่วยผมทีครับขาด 1 ไฟล์

ช่วยด้วยครับ !!!!!!!!!! T T โหลดเสจแล้วปรากฏว่า มีไฟล์นึงโหลดไม่เต็มต้อง โหลดใหม่อะครับ คือไฟล์ >>>> pro-bullyse.r03 <<<< ช่วยปล่อยมาลงให้ผมโหลดหน่อยเถ๊อะคร๊าบบบบ

ไม่งั้นโหลดมาทั้งวันทั้งคืนอดเล่น TT

ขอบคุณครับ ช่วยผมด้วยยยยยยย

- - ผมโหลดแบบ iso เลยไม่มีปัญหากำลังลงอยู่

Comment

Originally posted by Goliathus View Post
      - - ผมโหลดแบบ iso เลยไม่มีปัญหากำลังลงอยู่
      ผมก็โหลด แบบต้องไรท์ ไฟล์ iso ใส่แผ่นอะครับ

แต่มันโหลดไฟล์นี้ไม่เต็ม

พอมีไฟลนี้มั้ยครับ สงเคราะห์ ให้กระผมหน่อย T T

Comment

แบบ iso มันจะมี rar อันที่ 3 อะครับ นั่นก็คือ pro-bullyse.r03 ช่วยอัพลงให้ผมหน่อยครับ

Comment

ใช้คำสั่ง Hash Check ดูครับ ถ้าโหลดแล้วยังไม่เต็มอีกคราวนี้ให้ลบไฟล์ตัวที่มีปัญหาทิ้งไปเลย Hash Check ใหม่อีกครั้งแล้วกดให้มันโหลดต่อครับ คนโหลดบิตน่าจะทราบนะว่าถ้า Hash Fail ต้องทำแบบนี้น่ะ

Comment

เวปที่โหลดมา เค้าทำเป็น ISO แล้วครับ ไม่มีไฟล์แบ่ง... ไม่ทราบคุณโหลดที่ไหน ถ้าคุณโหลดแบบไฟล์แบ่ง ก็เลือกโหลดเฉพาะไฟลืนั้นได้นี่ครับ.........

Comment

Originally posted by armyman View Post
              เวปที่โหลดมา เค้าทำเป็น ISO แล้วครับ ไม่มีไฟล์แบ่ง... ไม่ทราบคุณโหลดที่ไหน ถ้าคุณโหลดแบบไฟล์แบ่ง ก็เลือกโหลดเฉพาะไฟลืนั้นได้นี่ครับ.........
              คือผมโหลด แบบ iso แล้วมันก็ไฟล์ rar เพื้อให้ใช้ iso รวมมันอะครับ

คําสั่ง Hash Checkนั่นผมก็ทําไม่เป็นซะด้วยอะครับ - - ผู้ใดสามารถช่วยผมได้บ้าง อัพ

pro-bullyse อันที่ 3 ครับ อัพให้หน่อย ผมก็โหลด ใน 2bbit ผมเชื่อว่าหลายๆคนก็โหลดแบบผมเนี่ยละครับ ข้างใน rar อะมันเป็น iso นั่นแหละครับ แต่มันอยู่ใน rar อันที่ 3 ที่ผมขาดไฟล์ นั้น มันอยู๋ ใน rar อันที่ 3 ครับ ไม่งั้นผมรวมมันไม่ได้ T T

ลงให้ทีครับ

Comment

เดี๋ยวครับ มันไม่ใช่อันที่ 3 ครับ มันต้อง ดับเบิ้ล คลิกเข้าไปดูไฟล์ข้างใน มัน จะมี iso แล้วชื่อมันจะเป็นแบบนี้

pro-bullyse.r00 นี่คือชื่อของ rar อันแรก แล้วผมต้องการอันที่ชื่อว่าpro-bullyse.r03 อะครับ

ถ้าดูจากชื่อข้างนอก มันจะเห็นแค่ pro-bullyse ถ้าดับเบิ้ลคลิกเข้าไป มันจะเห็นชื่อครับ

ไม่ใช่อันที่มันสามนะครับ ต้องกดเข้าไปดู ต้องการอันนี้ครับ > pro-bullyse.r03 <

กดเข้าไปในนั้นจะมีไฟล์ iso ทุกอันครับ แต่ต้องเข้าไปดูชื่อด้านบนเท่านั้นเองครับ มีทุกคนละครับสําหรับ โหลด แบบ iso

มันจะมี rar อยู่ 30 อันอะครับข้างใน คือ iso หมด ต้องกดเข้าไปดูชื่อ ตัว rar ข้างในนั้นอะครับ เริ่มต้น ที่ pro-bullyse.r00 pro-bullyse.r01 pro-bullyse.r02 >>> pro-bullyse.r03 <<<
                กรุณาช่วยผมทีครับ T T
                Last edited by mariney; 26 Oct 2008, 09:03:07.

Comment

ก็บอกแล้วไง ให้โหลดเฉพาะไฟล์ที่ต้องการ แล้วเอาไปวางแทนไฟล์ที่ขาดหรือไฟล์เสียของคุณ แค่นี้ทำไม่ได้เหรอ..........

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    ก็บอกแล้วไง ให้โหลดเฉพาะไฟล์ที่ต้องการ แล้วเอาไปวางแทนไฟล์ที่ขาดหรือไฟล์เสียของคุณ แค่นี้ทำไม่ได้เหรอ..........

อืม ขอบคุณนะครับ ที่สอน พอดี ผมเล่น บิตไม่ค่อยเป็นครับ ขอโทดทีที่รบกวนครับ

ตอนนี้เข้าใจแล้วครับ

Comment

Working...
                    X