Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกหน่อยครับ

ช่วยบอกหน่อยครับใน พันทิพ มีร้านซ่อมจอหรือป่าว พอดีจอผม เสีย แล้ว หมดประกันแล้ว
    เอาเว็บมาก็ได้ครับ

fyo

Comment

ปกติ ร้านซ่อม TV ทั่วไปก็ซ่อมได้หมดนะ
      เอาไกลบ้านที่สะดวกจะดีกว่า ไม่เสียเวลา/ ค่าเดินทางมากด้วย

Comment

เอาไปแล้วครับเค้าบอกซ่อมไม่ได้

Comment

จอแบบไหน LCD รึว่า CTR(จอรุ่นเก่า)กี่นิ้ว อาการรเป็นยังไงลองบอกจะประเมินดูว่าน่าจะเป็นที่อะไรซ่อมคุ้มไหมระหว่างกับซื้อใหม่ เพราะเดี๋ยวนี้มันถูกมาก

Comment

http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php
            เข้าเวปนี้เลยครับ มีสารพัดช่าง

Comment

lcd lg
              ที่ร้านแถวบ้าน ชุมพร อะนะ

เค้าบอกไม่มีอะไหล่และไม่มีที่สั่งอะครับ

Comment

fyo

Comment

Working...
                X