Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปค เครื่องระมาณนี้พอเล่น คาสซิสไหวป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปค เครื่องระมาณนี้พอเล่น คาสซิสไหวป่าวครับ

Dual-Core E5200 2.5 GHZ

Ram 3.25 GB

Galaxy GfForce 9600 GSO 384 MB 192 Bit

จะพอไหวไหมครับ

ผมเด็กใหม่ฝากตัวด้วยนะครับ

ไหวแน่นอนครับ ลองลงแล้วเล่นดูเรย ว่าปรับสูงสุดได้ขนาดไหน แล้วกับมาบอกด้วยล่ะ ^^

Comment

ปรัปได้ไม่สูงหรอกคับได้แค่กลางๆ

Comment

กลางๆ ไหวแน่นอนคับ

Comment

oc cpu สัก 3.5ghz รองรับเล่น high หายห่วง

Comment

ลื่นที่ fsb ~30

ถ้า warhead ปรับได้ ขั้น low เลยครับ
            ถ้าภาคแรก mediam noAA หรือ 2x ไหว
            Last edited by jack8855; 26 Oct 2008, 14:50:54.

Comment

Working...
            X