Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกเน็ตหอ / มหาลัยที่บล็อคบิท-เกม จะสามารถใช้/แก้ให้ใช้ FTP ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกเน็ตหอ / มหาลัยที่บล็อคบิท-เกม จะสามารถใช้/แก้ให้ใช้ FTP ได้มั้ยครับ

พอดีเน็ตมหาลัยโดนบล็อคบิทไปแล้วเรียบร้อย กำลังคิดจะใช้โคโลไปเลย ลำพังเน็ตที่บ้านคงไม่มีปัญหา
    แต่กำลังจะไปอยู่หอ ซึ่งเน็ตหอนี้ เช็คมาแล้วบล็อคบิทครับ ซึ่งผมก็เข้าใจ แต่อยากทราบว่าจะสามารถใช้ FTP หรือแก้ให้ใช้ได้มั้ยครับ จะได้ดึงจากโคลงมาบ้างเป็นครั้งคราว

เพราะถ้าไม่มีหนังดูบ้างก็คงหงิกล่ะครับ กลับบ้านอาทิตย์ละครั้ง = ="

ขออภัย ถึงท่านจะบอกว่า จะใช้ดึงไฟล์จากโค มาเป็นครั้งคราว มันก็กินแบนด์วิด ของเน็ทหออยู่ดีล่ะครับ

Comment

เห็นด้วยครับ อย่าเลยเน็ตหออะครับ

Comment

อื้มไม่เวิร์คมากมายอ่ะครับโหลดบิตไม่ได้อ่ะ
        แต่ว่าถ้าเล่นเกมส์ลองวิธีนี้ดูก้อได้นะ
        http://newprathan.exteen.com/20110107/entry

Comment

ก็ส่ง HDD ให้ทางเจ้าขอโค copy ให้สิครับอาทิตย์ละครั้งคงไหว ค่าส่งไม่แพงมากมั้ง แล้วได้หนังทั้งลูกเลยด้วย

Comment

ดัน ทุกโพส คับ เห็นด้วยไม่แนะนำจ้าาา มีวิธีแก้ ก็ ต้องมีวิธีป้องกัน อิอิอิ

Comment

Working...
            X