Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีครับ คอมมันงอนผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีครับ คอมมันงอนผม

หลังจากลง k lite เเล้วเปิดเพลงเสียงไม่ออกซะงั้น [พอรีสตาทครั้งที่ 3 นะ ถึงเปน]
    ทำไงดีพี่
    รบกวนผู้รู้ที่ครับ
    ขอบคุณคร้าบบ

ลองเปิดจาก วินแอม สิครับ ได้มั้ย

Comment

พาไปเดินเล่นแถวพันทิพย์ ถ้ามันอยากได้อะไร ก็ซื้อให้สักชิ้น เดี๋ยวหายงอนแน่คับ

Comment

แล้วเข้าไปดูที่มันให้เลือกว่าคุณจะเอาเสียงจะออกช่องไหนแล้วหรือยังครับ
        Attached Files

Comment

งานเข้า มันไม่เลิกงอน

Originally posted by Open View Post
          แล้วเข้าไปดูที่มันให้เลือกว่าคุณจะเอาเสียงจะออกช่องไหนแล้วหรือยังครับ
          มันเป็นแบบนี้งะ
          (ลงซาวออนบอกเเล้ว เปิด Azaila Codec เเล้วง้าบ)

ทำไงดีคร้าบบบ

Comment

ตามรูปด้านบน มันมองไม่เห็นไดร์เวอร์นิครับ

>.< งั้นของถามอีกอย่างนะครับ ลองฟังเพลงจาก Winamp แล้วมีเสียงไหม

เพราะว่า
            - ผมเคยลงโปรแกรมฟังเพลงอยู่ตัวหนึ่ง
            - ไม่ถูกใจมัน เลยลบมันออกไปจากเครื่อง
            - กลับมาฟังวินแอมม์ แล้วเสียงกลับไม่ออกเหมือนเดิม ตั้งไปตั้งมันใหม่

ถ้าฟัง Winamp แล้วยังมีเสียงอยู่ อันนี้ต้องถามท่านอื่นแล้วครับ *-*V

Comment

ก็รีเครื่องอีกทีให้มันโหลด Driver ใหม่ ถ้ายังไม่ได้เข้าไปที่ computer manager > Device Manager > คลิกขวาแล้วเลือก Scan For Hardware Change

Comment

เลิกไปเลยครับ ขี้งอนดีนัก

Comment

-*-

Originally posted by kasemboat View Post
                  ก็รีเครื่องอีกทีให้มันโหลด Driver ใหม่ ถ้ายังไม่ได้เข้าไปที่ computer manager > Device Manager > คลิกขวาแล้วเลือก Scan For Hardware Change
                  ลง winamp เสร็จพอเปิด มันก็ตะโดนด่าผมว่า

ทำไงดี งิงิ

Comment

ลงไดร์ฟเวอร์เสียงใหม่มั้งครับ

Comment

Working...
                    X