Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ xfx 9800gtx+ แต่ใน gpu-z บอก 9800gtx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ xfx 9800gtx+ แต่ใน gpu-z บอก 9800gtx

คือว่าซื้อ xfx 9800gtx+ มาครับ พอใช้โปร gpu-z v0.2.8 เช็คดันเห็นเป็น xfx 9800gtx ธรรมดา
    ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ

ลองดูความเร็วครับ core mem sheader ถ้าตรงสเปกก้อไม่ต้องตกใจไปครับ

Comment

Up date Driver VGA ล่าสุด

Comment

แม่นแล้วอัพเดทไดร์เวอร์ตัวล่าสุดครับ

Comment

ของผมแสดงถูกต้องครับ ใช้ xfx เหมือนกัน

Comment

เปนเหมือนกันคับ

ตามที่ท่าน HERO-NUT บอกดู core mem sheader ถ้าตรงสเปกก้อไม่ต้องตกใจไปครับ
            Last edited by panuza; 26 Oct 2008, 18:04:23.

Comment

รูปครับ มันเป็นอย่างนี้ครับ

Comment

65 NM ก็ GTX ไม่มี+ ครับผม

Comment

งานเข้าเรยสิแบบนี้

Comment

โหลดไดร์เวอร์ตัวมาใช้สิครับไม่ต้องตกใจคนอื่นก็ 65nm หมดแหละครับของผมยังขึ้น 65nm เลยท่านงานไม่ได้เข้าหรอกแต่cpuz มันไม่รุ้แค่นั้นแหละ

Comment

อันนี้ของผมครับ winfast9800GTX+ เห็นเป็น 65nm เหมือนกันครับ เจ้าของกระทู้ลองอัพเดทไดรเวอร์ดูครับ น่าจะเห็นเป็น 9800GTX/9800GTX+ นะ

Comment

Working...
                      X