Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวAMD แรงทุกคนครับ สำหรับคนใช้AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวAMD แรงทุกคนครับ สำหรับคนใช้AMD

ตั้งแต่รุนเล็กยันรุ่นใหญ่ เราจะเห็น ว่า CPU ที่มีความเร็วเท่ากันของเจ้าอื่นนั้น อย่างเช่น 2.5 กับเราที่ใช่ AMD ที่2.5 เท่ากัน ของทางAMDจะมี FSB ที่เรามีแรงกว่ากันมาก ดั้งนั้น จึงทำให้ทำแรง แต่ต่างกันอย่างมากในการเข้าถึง โปแกรมต่าง แต่เวลาเทส บางโปรแกรมที่เทสเครื่อง จะเห็นผลต่างๆๆกันไปนานา และโปรแกรมวัดบางประเถท อาจจะต่ำไปบ้าง แต่ มันก็เป็นแค่โปรแกรมวัด ไม่ใช่การใช่งานจริงๆๆ ดังนั้น ผมขอให้เพื่อนทุก ที่รักAMDอย่างเรา รักเสมอไป ด้วยความแรงที่เหมะสมกับเม็ดเงินนะครับ -----------รักชาวAMD------------ ทุกคนตนับ

เยี่ยมเห็นทีแบบนี้เอาamdสุดที่รักนอนกอดทุกคืนเลยเจ๋งจริง

Comment

ของเค้าดีจริงครับ..

Comment

ิอุ๊ย มาผิดที่ 555+

Comment

ใช้มาตลอดอะ ตั้งแต่เครื่องแรกยันเครื่อง ปัจจุบัน หุๆๆ

ดูเหมือนจะเยอะ แต่ จนถึงปัจจุบันใช่มาแค่ 2 เครื่องเอง อิอิ

AMD จงเจริญๆๆๆๆๆๆๆๆ
          Last edited by automatics; 26 Oct 2008, 19:39:50.

Comment

ดีใจจริง ข้อความคิดเห็นเยอะๆๆนะครับพี่น้อง

Comment

CPU AMD athon64x2 5000+
              MB ASrockNF7G-HDp
              HD WD 160 g
              ram kingstan667 ddr2 1g
              asusDVD writer
              VGA nvidia Onbord
              spk EACAN

Comment

พูดอีกก็ถูกอีก เย้ๆๆ

Comment

FSB แรงกว่าจริง พอเจอ PI เข้าไป กรูถอยเลย ต่อให้ฟีน่อมก็เหอะ

AMD แรงๆๆๆๆๆ

Comment

ใช้ amd มา 4 รุ่นแล้ว ตั้งแต่ ปี46 duron1.6 ,ปี48 barton 2600+ ,ปี50 x2 4200+,จนปัจจุบันตามลายเซ็นต์ยังไม่เปลื่ยนใจจาก amd

Comment

เยี่ยม

Comment

สุดยอดครับ

Comment

ผมก็ย้ายค่ายมาเหมือนกันอยากลองสีเขียวบ้าง

ที่บ้านมีอินเทล 2 เครื่องแล้ว

AMD เครื่องแรกของผมก็ตามลายเซ็นเลยคับ ไม่ค่อยแรง แต่ลองแล้วจะติดใจ อิอิ

Comment

อืม...เอาง่ายๆเลยว่า...เล่นแล้วอยากได้คะแนนเทสมากๆก็ I..... อยากลื่นแรงจากการใช้งานจริงก็AMD

Comment

ของเขาดีจริงๆ

Comment

Working...
                              X