Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแบ่งความจุของไดร์ D ไปให้ C หน่อยอะครับ แบ่งยังไงหว้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแบ่งความจุของไดร์ D ไปให้ C หน่อยอะครับ แบ่งยังไงหว้า

ฮาร์ดดิสผม 160GB ไดร์ C จุได้ 29.5 Dจุได้ 119 อยากแบ่งของไดร์ D ไปให้ไดร์ C หน่อยอะครับให้ C มันมีเยอะ ๆหน่อย ทำไงเหรอครับ

ขอบคุณครับ

wait for the expert kub

Comment

Partition Magic คับ ได้ชัวร์

Comment

[QUOTE][Partition Magic คับ ได้ชัวร์
        /QUOTE]

ผมก็ใช้อันนี้แหละ ถ้าเครื่องมี22ไดว์แค่ C กะ D รีไซต์ไดว์ C เลยครับมันจะไปแบ่งของอีกไดว์มาเอง

Comment

ว่าเเต่ เออ ทําอย่างไงบ้างคับ อยากรู้บ้างจัง

Comment

.
            Last edited by vldeo44; 27 Oct 2008, 21:46:48.

Comment

Partition Magic เป็นโปรแกรมที่อันตรายพอสมควรครับ

ยังไงก่อนแบ่งก็ควร backup ไฟล์สำคัญๆไว้ด้วยนะครับ

Comment

Working...
              X