Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม GEARS OF WAR เล่นไม่ได้ครับ รบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม GEARS OF WAR เล่นไม่ได้ครับ รบกวนหน่อย

รบกวน หน่อยนะครับ พอเข้าเกมแล้ว มันขึ้นแบบในรูปเนี้ยครับ :-)

สเปกเครื่องผมนะ Q6600 P5Q-DELUKE RAM 2GB VGA 8800GT driver vga ก็ 177.83 ตัวล่าสุด เดิมๆไม่ได้ OVER-CLOCK เลย ผมว่ามันน่าจะเล่นได้สบายๆนะครับ ขนาด DEAD SPACE ยังเล่นลื่นดีเลย ไม่ทราบว่าจะแก้ยังไง รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ดันหน่อย รอผู้รู้

Comment

เคยเป็นเหมือนกันเลยครับ จากที่ตอนนั้นผมลองมั่วๆดูแปบนึงได้มาอย่างนี้ครับ
      ลองเอาชื่อนี้ไป search ใน google ดูนะ XLiveRedist01.02.0241.00.msi
      พอแล้วแล้วมันเล่นได้ซะงั้นอะครับ แบบงงๆ
      แต่ตอนกดเข้าเกมมันจะนานหน่อย มันจะทำท่าว่าจะแฮงค์เข้าไม่ได้ แต่พอรอไปสักพักก้อจะเข้าได้ตามปกติ
      ยังไงก็ลองดูเน้อ ผมไม่คอนเฟิมนะว่าจะได้เหมือนผมหรือเปล่า ไปลองสักวิธีแร้วกัน

Comment

Originally posted by comeng View Post
        เคยเป็นเหมือนกันเลยครับ จากที่ตอนนั้นผมลองมั่วๆดูแปบนึงได้มาอย่างนี้ครับ
        ลองเอาชื่อนี้ไป search ใน google ดูนะ XLiveRedist01.02.0241.00.msi
        พอแล้วแล้วมันเล่นได้ซะงั้นอะครับ แบบงงๆ
        แต่ตอนกดเข้าเกมมันจะนานหน่อย มันจะทำท่าว่าจะแฮงค์เข้าไม่ได้ แต่พอรอไปสักพักก้อจะเข้าได้ตามปกติ
        ยังไงก็ลองดูเน้อ ผมไม่คอนเฟิมนะว่าจะได้เหมือนผมหรือเปล่า ไปลองสักวิธีแร้วกัน
        ขอขอบคุณครับ เดี๋ยวขอ ลองดูหน่อยนะ ได้ผลยังไงจะมาแจ้งครับ

Comment

ขอขอบคุณ " คุณ comeng " ครับ ได้แล้ว อิอิ

Comment

แปลกดี แค่ search เอง อิอิ

Comment

de จัง

Comment

ง่ายจัง ^^

Comment

Working...
                X