Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้คับว่าใช้ AMD ร่วมกับ การ์ดตระกูล Geforce มีปัญหาหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้คับว่าใช้ AMD ร่วมกับ การ์ดตระกูล Geforce มีปัญหาหรือไม่

Phenom X4 9550 อยากจะซื้อการ์ดจอ Geforce 9600 GT เห็นว่าราคามันลงตัว เลยไม่รู้ว่าใช้ร่วมกันจะมีปัญหารึเปล่าครับ เพราะเห็นบางร้านเค้าว่าต้องใช้ของค่าย ATi ถึงจะดี ช่วยแนะนำทีนะคับ ว่ามันมีผลอะไรบ้างคับ ขอบคุณคับ

ไม่มีปัญหา ครับ สำหรับการ์ดเดี่ยว

Comment

ได้หมดทั้ง ATI และ Nvidia

Comment

ผมใช้6000+กะ9800gtx ปัญหาคือ มันลื่น ครับลื่น.....

Comment

เจ้ใช้อยู่ Phenom X4 9550 + Geforce 9800 GT ลื่นปรื้ดๆ เลย

Comment

ช่ายแว้วมะมีปัญหาเลยเอิ๊กๆ

Comment

Working...
            X