Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSE 2009 แตกต่างกับ PSE 2008 ยังไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSE 2009 แตกต่างกับ PSE 2008 ยังไงบ้าง

PSE 2009 แตกต่างกับ PSE 2008 ยังไงบ้าง
    นอกจากตัวนักเตะที่ใหม่ขึ้น แล้วมีอะไรแตกต่างบ้างครับ มุมมองความเหมือนของตัวนักเตะยังเหมือนPSE 2008 หรือป่าวครับ

เล่นลื่นกว่า

และ ภาพสวยกว่า (ลองเล่น 2009 ไปสัก 10 นาที แล้วกลับไปเล่น 2008 จะรู้สึกได้อย่างชัดเจน)

Comment

ต่างกันที่ 2009 ใหม่กว่า2008 ^^ และ สิขสิทธิ์ พรีเมี่ยร์ ได้มาเพียงน้อยนิด

Comment

ลิขสิทธิ์ได้น้อยตั้งเเต่ไหนเเต่ไรเเล้วนิครับ - - patch ตลอด

Comment

PES 09 คอมเสียบเป็นว่าเล่น ทำให้ครบเครื่องขึ้นครับ PES 08 คอมเอาแต่เบียด เจอกองหน้า Body Balance กับ Speed เยอะหน่อย เกินกว่า 5 ประตูต่อเกมส์แน่ๆครับ

Comment

กำลังสั่ง มาลองอยูครับ

พอเล่น pes บน คอม แล้วไปเจอ บน ps2 ยิ่งม่ะเป้นเลย ตรู

Comment

จขกท.ครับ PES (Pro Evolution Soccer) ไม่ใช่ PSE นะครับ

Comment

PES 2009 นักเตะไม่ค่อยได้ทานข้าว... วิ่งไม่ค่อยออก
                PES 2009 นักเตะฟังตรงข้าม โหคขึ้น... เสียบตลอด
                PES 2009 ภาพเนียรขึ้น หน้าตา ท่าทาง เสื้อผ้า ... ขอตรบมือให้ครับ

สรุป.. ของใหม่ต้องดีกว่าเก่าครับ ลองไม่พัฒนาดิ... เดียวชาวบ้านก็ว่าเอา...

Comment

มี mode Legend ไงครับ อยากเป็นตำนาน

Comment

Working...
                  X