Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฮหย๋ามาดูให้ทีพี่น้องBrothers in Arms - Hell's Highway

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฮหย๋ามาดูให้ทีพี่น้องBrothers in Arms - Hell's Highway

เล่นมาตั้งนาน เพิ่งมาค้างด่านนี้ ช่วยวิเคราะทีพี่น้อง x2 5200+ แรม2กิ๊ก 3650DDR2 512
    เบื่อเลย กำลังมันส์ซะงั้น ด่านก่อนๆมาไม่มีปัญหาไรเลย ไดร์เวอร์ 8.10 PSU แรดแม๊ก530W ทำใงให้ไปต่อได้ครับความร้อนก็ไม่มาก 50 กว่าๆ เฉพาะด่านนี้ฝนตก ท่าจะแพ้ฝนค้างต้องรีใหม่บางทีจอฟ้าเลย

เซ๊ตจนต่ำไม่รู้จะต่ำใงแล้วยังค้าง(ที่จริงสูงหมดเล่นได้สบายๆ)

ค่านนี้ครับพี่น้องงง

ไปได้แป๊บเดียวค้าง
    Last edited by aekshow; 29 Aug 2009, 16:30:16.

นี้แหละ ไอ้ด่านนี้ผมก็เป็น แต่ไม่บูลสกรีน เป็น vpu recovery แต่กดเข้าไปเล่นต่อได้

ภาพมันจะมั่วๆ ผมก็ทนเล่นต่อไปเรื่อย จนจบ เวงกำมาก

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
      นี้แหละ ไอ้ด่านนี้ผมก็เป็น แต่ไม่บูลสกรีน เป็น vpu recovery แต่กดเข้าไปเล่นต่อได้

ภาพมันจะมั่วๆ ผมก็ทนเล่นต่อไปเรื่อย จนจบ เวงกำมาก
      ของท่าน การ์ดไรครับ แก้ใงเนี๊ยยย ค้างไปต่อไม่ได้ กร๊ากกกกกำลังจะลบทิ้ง

Comment

ด่านนี้ เล่นครั้งเเรกไม่เป็น พอมาเล่นรอบสอง เป็นเเบบ ขาวๆเลยของผม เพราะ ไดร์เวอร์ 8.10 นี่หละ อันก่อน ใช้ 8.7 ไม่เปน

Comment

ผมก็เป็นครับเเต่ไม่บลูสกรีนนะเด้งออกประมาณ 6 ครั้งผมลบเกมออกเลยครับไม่อยากทน - -

Comment

แล้วเอาใงดีนี้ ลบออกดีมิ

Comment

(เขียว) ไม่เป็นคับ แหะแหะ

รอเทพ แดงมาตอบนะคับ

Comment

ใช้ไดร์เวอร์ 8.9 คับ เเล้วจอฟ้าจะหายไป

Comment

เป็นครับ ขนาดใช้ HD4850 นะ พอเข้ารอบสอง เลยปรับ Low ลงมาเลย ทนๆ เล่นให้จบเฉพาะด่านนี้ แล้วค่อยมาปรับใหม่อีกครั้ง

Comment

ของผมเจอด่านนี้เหมือนกันครับ
                    ภาพมืดไปเลย แต่เล่นต่อได้นะ งงครับ
                    ปล.ใช้ 4850 ครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน 4850 ตอนแรก8.10จอฟ้า มาถามในบอดตอนแรกยังไม่ค่อยมีคนเป็นนึกว่าเป็นคนเดียว
                      ถอยกลับมา8.9เล่นได้แต่ภาพมั่วไปเลย สรุปค้างเติ่งไม่ได้ไปต่อ กำลังได้อารมณ์
                      มีใครลอง 8.11 ยังด่านนี้ ถ้ามันเล่นได้จะเปลี่ยนมาเล่นต่อ

Comment

จากรูปมันแจ้งเออเร่อที่ไฟล์ ati3duag.dll น่าจะเป็นของไดรเวอร์นะครับ

Comment

แล้ว จะเป้นไหมเนี้ย เพิ่งจะสั่ง มาเนี่ย

Comment

8600 GT

เล่นได้ภาพปลานกลางไม่มีค้างครับ

Comment

Originally posted by madnug View Post
                              8600 GT

เล่นได้ภาพปลานกลางไม่มีค้างครับ
                              ง่ะ

Comment

Working...
                              X