Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการลงวินโด้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการลงวินโด้

อยากรู้วิธีการลงวินโด้เเละการฟอร์แม๊ตต้องทำยังไงบ้างอยากลองลงเองแบบว่าไม่อยากเสียเงินไปลงใหม่นะจะได้มีเงินเหลือไปอัพอย่างอื่นบ้าง ขอบคุณครับ

เวลากดสวิซเปิดเครื่อง กดDel รั่วๆรอไว้เลย แล้วไปตั้ง Bootอันแรกให้เป็นจากได้ซีดี แล้วเซฟ
    คอมจะทำกันรีสตาตใหม่ ก็จะทำกันโหลดไฟล์ต่าง จนถึงหน้าจอฟอแมต มันจะมีบอกในนั้นว่าฟอแมตไดร์ไหนก็แล้วแต่ ฟอแมตเสด มันจะทำการลงให้คุณเอง

Comment

ตามข้างบนครับ

ยิ่ง vista ยิ่งง่ายมากๆเลยครับ

Comment

ลงให้เปล่าครับฟรีไม่คิดเงินง่ายมากครับ

Comment

Working...
        X