Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องไวรัสหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องไวรัสหน่อยครับ

คือผมตั้งค่าให้ลบทุกโฟร์เดอร์ที่เจอไวรัรสทิ้ง ที่อยากถามคือ
    1.มันมีโอกาสที่ไวรัสจะไปอยู่ในโฟร์เดอร์เกี่ยวกับระบบปฏิบัติการมั้ยครับ
    ถ้ามีแล้วเราลบโฟร์เดอร์เหล่านั้นทิ้งไปมันจะมีผลต่อการใช้งานมั้ย มันมีผลต่อระบบปฏิบัติการมั้ยครับ แล้วโฟร์เดอร์ที่เกี่ยวกับระบบปฏิบัติการมันสามารถถูกลบได้มั้นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ จากมือใหม่จริงๆตรับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยครับ

ไม่ครับผม . .

Comment

โฟลเดอร์ที่เกี่ยวกับ OS ไม่ควรลบครับ ลบผิด บูตไม่เข้านะครับ

Comment

Working...
      X