Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง World of Goo ไม่ได้ครับช่วยหน่อย (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง World of Goo ไม่ได้ครับช่วยหน่อย (มีรูป)

ไฟล์ที่โหลดมา มีแค่นี้ครับ Mount แล้วมันเด้งขึ้นตามรูปครับ ช่วยหน่อยครับอยากเล่นไม่รู้แก้ยังไง
    Attached Files

ช่วยหน่อยครับ

Comment

ไม่รู้ว่ามันคืออะไรนะครับแต่ดูจากขนาด File แล้วไม่น่าใช่ Image File นะครับ ขอดูนามสกุลได้มั๊ยครับ ทั้ง 2 ตัวนั่นแหละเผือช่วยได้

Comment

Originally posted by paon View Post
        ไม่รู้ว่ามันคืออะไรนะครับแต่ดูจากขนาด File แล้วไม่น่าใช่ Image File นะครับ ขอดูนามสกุลได้มั๊ยครับ ทั้ง 2 ตัวนั่นแหละเผือช่วยได้
        คลิกที่รูปดูได้เลยครับผม

Comment

โหลดมาก็เป็นแบบนี้เลยครับ คนอื่นเล่นได้ปรกติ ผมใช้ Daemon Tool 4.30.1 ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

อ๋อ เป็นเหมือนผมเลย

ตอน mount อิมเมจก็แค่เลือก Fles Of type ให้เป็น All Fles ซะ แล้วเลือกอีกตัว ก็ mount ได้แล้วหละครับ ลองดูนะ
              Attached Files
              Last edited by papae; 27 Oct 2008, 19:43:50.

Comment

ผมได้มาจากนี้น่ะครับ จาก ลาบเป็ด 160mb มั้งอันที่เขามาให้โหลดแหละ
                http://www.smart-mobile.com/forum/vi...c1932814bb12b6

พอรวมไฟลมันจะได้ *.cue *.bin
                ใช้ daemon เปิด ชื่อ *.cue
                ลงเกมส์
                ............ enjoy!

Comment

ผมเปิกที่ตัว cue อะครับ

Comment

Originally posted by papae View Post
                    อ๋อ เป็นเหมือนผมเลย

ตอน mount อิมเมจก็แค่เลือก Fles Of type ให้เป็น All Fles ซะ แล้วเลือกอีกตัว ก็ mount ได้แล้วหละครับ ลองดูนะ
                    Originally posted by armaku View Post
                    ผมได้มาจากนี้น่ะครับ จาก ลาบเป็ด 160mb มั้งอันที่เขามาให้โหลดแหละ
                    http://www.smart-mobile.com/forum/vi...c1932814bb12b6

พอรวมไฟลมันจะได้ *.cue *.bin
                    ใช้ daemon เปิด ชื่อ *.cue
                    ลงเกมส์
                    ............ enjoy!
                    ขอบคุณมากครับ เล่นได้
                    Originally posted by Admiralce View Post
                    ผมเปิกที่ตัว cue อะครับ

Comment

Working...
                    X