Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 48k + - 5k เน้นสวย เบา ไฮโซ(ไม่เน้นแรง) แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 48k + - 5k เน้นสวย เบา ไฮโซ(ไม่เน้นแรง) แนะนำด้วยครับ

งบ 48k + - 5k เน้นสวย เบา ไฮโซ(ไม่เน้นแรง) แนะนำด้วยครับ
    เล็ง vaio sr ไว้
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

เน้น สวย ไฮโซ

คน หรือ NB คะ

สงสัยจังว่าคนซื้อจะเอาไปตั้งโชว์เหรอคะ

Comment

Originally posted by leenaja View Post
      เน้น สวย ไฮโซ

คน หรือ NB คะ

สงสัยจังว่าคนซื้อจะเอาไปตั้งโชว์เหรอคะ
      ชอบของสวยๆงามๆอ่ะครับ
      ที่ไม่เน้นแรงเพราะมีพีซีอยู่แล้ว
      เน้นเบาอ่ะครับ(ไม่ถึง 2 โลอ่ะครับ)เพราะคิดว่าโน็ตบุคควรจะเบา สะดวก คล่องตัว ต่อการเคลื่อนย้าย
      ช่วยแนะนำกันมาด้วยนะครับ
      ขอบคุณครับ...

Comment

เน้นสวยไม่เน้นแรง ก็ต้อง Vaio ละครับมาถูกทางแล้ว

ยอมรับจริงๆว่าสวยมาก

Comment

MAC Dell xps 1330 <<<นี่ก็สวยดีนะ30kนิดๆ ซื้อประกันเพิ่ม3ปี แจ่มสุดๆ

Comment

เดลไงพี่น้องทั้งสวยทั้งแรงถ้าทำCG แนะนำเดล studio 15 ดี สุดๆ

Comment

dell xps M1330 ครับ จอ 13 นิ้ว เบาแน่ครับ มีหลายสีให้เลือกด้วย

Comment

macbook, vaio

Comment

Originally posted by ignited View Post
                  macbook, vaio

อีกเสียงงง พี่น้องงง

Comment

...

แนะนำรุ่นและรายละเอียดด้วยครับ
                    งบสัก 50k ครับ

Comment

Mac Vaio ครับ

Comment

คนบอร์ดนี้ไม่ค่อยนิยมของสวยๆที่ไม่เเรงเเต่ราคาเเพงๆ ครับ

Comment

ดันอีกทีครับ

Comment

Working...
                          X