Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเลือกซื้อ x-box ทีครับพอดีไม่มีข้อมูลเลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเลือกซื้อ x-box ทีครับพอดีไม่มีข้อมูลเลยอ่ะครับ

ขอคำแนะนำเลือกซื้อ x-box ทีครับพอดีไม่มีข้อมูลเลยอ่ะครับ อยากได้ตัวรุ่นที่ละบายความร้อนดีๆอ่ะครับ แล้วก็วิธีดูเครื่องอ่ะครับ แล้วก็ราคาประมาณเท่าไรครับ ก่ะไปซื้อที่สะพานเหล็กอ่ะครับ หรือท่าใครมีร้านดีๆที่สะพานเหล็กแนะนำทีครับ ....ขอบคุณครับ

คิดดีแล้วนะครับจะซื้อ

ระวัง ไฟ แดง นะ ^^

ลุ้นกว่าซื้อคอมเยอะเลย 555+

Comment

lot 8xx อ่ะครับ เครื่อง Asia ไฟตรงครับ ตอนลอง ลองนานๆ นะครับ
      ร้านแนะนำที่ Nadz Project ดีกว่าครับ ชัวร์ (ตามที่เค้าโหวต แต่ผมมะเคยซื้อกะ Nadz นะครับ)
      ตัวใหม่ 1 ในล้านครับที่จะแดง หรือจะรอๆรุ่น Jasper ก็ได้ครับ อีกเดี๋ยว? ก็คงมา ..

Comment

เมื่อวันอาทิตย์ไปสะพานเหล็กมาเห็น ร้านซ่อมเครื่อง xbox เยอะมาก

Comment

ถ้า ตัวใหม่ 1 ในล้านครับที่จะแดง ก็น่าลอง แต่อยากได้ ps3 มากกว่า ติดอย่างเดียว เกมแพง โคตะระ

Comment

Originally posted by Puijung View Post
            lot 8xx อ่ะครับ เครื่อง Asia ไฟตรงครับ ตอนลอง ลองนานๆ นะครับ
            ร้านแนะนำที่ Nadz Project ดีกว่าครับ ชัวร์ (ตามที่เค้าโหวต แต่ผมมะเคยซื้อกะ Nadz นะครับ)
            ตัวใหม่ 1 ในล้านครับที่จะแดง หรือจะรอๆรุ่น Jasper ก็ได้ครับ อีกเดี๋ยว? ก็คงมา ..
            ร้าน Nadz Project อยู่ที่ไหนหรอครับ แล้วรุ่นใหม่หรือ lot แล้วรุ่นjasperนี่แก้ไฟแดงแล้วหรอครับ แล้วท่าซื้อ xboxถือว่าคุ้มไหมงบไม่มากพออัพคอมอ่ะครับ

Comment

lot ใหม่ๆนี่ไม่น่าจะแดงแล้วนะเพราะถ้าแดงก็เกินไปแล้วออกมาตั้งนานยังแก้ไม่ได้นี่ยังไงอยู่
              www.nadzproject.com

ถ้าเล่นแผ่นแท้ก็คุ้มนะเล่นออน์ไลน์กับเพื่อนๆคนไทยเพียบสนุกกว่าคอมเยอะมีแต่คนจริงใจแล้วก็เกมก็ออกก่อนไม่ต้องอัพโน่นนี่ได้เล่นตลอด

Comment

Originally posted by lupus View Post
                lot ใหม่ๆนี่ไม่น่าจะแดงแล้วนะเพราะถ้าแดงก็เกินไปแล้วออกมาตั้งนานยังแก้ไม่ได้นี่ยังไงอยู่
                www.nadzproject.com

ถ้าเล่นแผ่นแท้ก็คุ้มนะเล่นออน์ไลน์กับเพื่อนๆคนไทยเพียบสนุกกว่าคอมเยอะมีแต่คนจริงใจแล้วก็เกมก็ออกก่อนไม่ต้องอัพโน่นนี่ได้เล่นตลอด
                คืออยากรู้ว่าที่เข้าบอกต้องโหลดต้องโหลดนี่มันคืออะไรหรอครับ มันคือการอัพเครื่องประมาณนี้ใช่ป่ะครับ แล้วท่าผมซื้อมาเล่นแผ่นก็อบแบบไม่ได้ออนไลน์มันจะมีปัญหาไรไหมครับ

Comment

Originally posted by retrobank View Post
                  คืออยากรู้ว่าที่เข้าบอกต้องโหลดต้องโหลดนี่มันคืออะไรหรอครับ มันคือการอัพเครื่องประมาณนี้ใช่ป่ะครับ แล้วท่าผมซื้อมาเล่นแผ่นก็อบแบบไม่ได้ออนไลน์มันจะมีปัญหาไรไหมครับ
                  ไม่มีปัญหาหรอกครับสนุกเหมือนกัน แต่เห็นว่า Online จะยิ่งเพิ่มความสนุกครับ แค่ Offline นี่ผมก็ว่าสนุกมาก ๆ แล้วแหละ เพราะผมก็เล่นแบบ Offline อยู่ครับ เวลาเล่นถ้าไม่อยากโมเครื่องแนะนำให้เปิดพัดลมเป่าเครื่องด้วยครับจะได้สบายใจ อย่างน้อยมันก็เย็นขึ้นครับ ยังไงถ้าถึงคราวซวยมันก็แดงเองแหละครับอย่าคิดมากถ้าเทียบกับปริมาณเกมส์ที่จะได้เล่นแล้วคุ้มมาก ๆ ครับ บางคนเล่นมา 2 ปีแล้วยังไม่แดงก็มีไม่ใช่มันจะแดงทุกเครื่องซะที่ใหน ถ้ารักสนุกซื้อโลดไม่ต้องคิดมากแต่ถ้ากลัวก็เล่นบน com ไปแต่ถ้าเครื่องไม่เทพก็ต้อง Up เพิ่มเผลอ ๆ แพงกว่าซื้อ Xbox360 อีกครับแต่บางเกมส์ก็ไม่ลง com นะครับต้องพิจารณาเอา

Comment

Originally posted by paon View Post
                    ไม่มีปัญหาหรอกครับสนุกเหมือนกัน แต่เห็นว่า Online จะยิ่งเพิ่มความสนุกครับ แค่ Offline นี่ผมก็ว่าสนุกมาก ๆ แล้วแหละ เพราะผมก็เล่นแบบ Offline อยู่ครับ เวลาเล่นถ้าไม่อยากโมเครื่องแนะนำให้เปิดพัดลมเป่าเครื่องด้วยครับจะได้สบายใจ อย่างน้อยมันก็เย็นขึ้นครับ ยังไงถ้าถึงคราวซวยมันก็แดงเองแหละครับอย่าคิดมากถ้าเทียบกับปริมาณเกมส์ที่จะได้เล่นแล้วคุ้มมาก ๆ ครับ บางคนเล่นมา 2 ปีแล้วยังไม่แดงก็มีไม่ใช่มันจะแดงทุกเครื่องซะที่ใหน ถ้ารักสนุกซื้อโลดไม่ต้องคิดมากแต่ถ้ากลัวก็เล่นบน com ไปแต่ถ้าเครื่องไม่เทพก็ต้อง Up เพิ่มเผลอ ๆ แพงกว่าซื้อ Xbox360 อีกครับแต่บางเกมส์ก็ไม่ลง com นะครับต้องพิจารณาเอา
                    แล้วท่าซื้อเครื่องที่แปลงมาเสร็จแล้วต้องทำอะไรเพิ่มอีกไหมครับ ต้องโหลดตัวอะไรเพิ่มอีกไหมครับ กลัวจะ งง แล้วที่บอกว่าเอาพัดลมเปล่านี่คือพัดลมไรหรอครับ ตัวเครื่องเสียบ usb ได้ไหมครับเพื่อจะเอาพัดลมโน๊ตบุ๊คมาวางล่างเครื่องแล้วเป่าเลย ดีไหม

Comment

ช่วยแนะนำทีครับจะไปจัดวันศุกร์นี้แล้วครับ ช่วยที

Comment

Working...
                      X