Announcement

Collapse
No announcement yet.

3580 กะ 9600gso

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3580 กะ 9600gso

สวัสดีคับ พี่ๆ ชาว overclockzone ผมอยากทราบว่า การ์ดจอ SAPPHIRE HD3850 256MB DDR3 กะ 9600gso ตัวไหน ดกว่ากันครับ แต่ใจผมชอบ ค่าย เขียว แต่รู้ข่าวมาว่า ตอนนี้ค่ายแดงกะลังกินค่าย เขียวอยู่ ผมเองก็เลยไม่แน่ใจว่าจะเลือกเล่นค่ายไหนดี ผมกะจะเอาไว้ใช้ระยะยาว สัก3ปี อะครับ

ปล.ผมไม่ได้ตั้งใจจะว่าค่ายใดค่ายหนึ่ง ถ้าผมล่วงเกินอะไรไปขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ที่กิน มันเป้นตัว HD4xxx ครับ

ถ้าเป้น 2 ตัวบน เอา 9600gso แรงกว่าครับ ถูกด้วย

Comment

เน้นเล่นเกมก็ 9600GSO ครับ แรงกว่า ถูกกว่าด้วย
      Last edited by สับสน; 28 Oct 2008, 04:08:25.

Comment

ถ้าเล่นเกม แนะนำ 96gso ครับ ... เปืดรายละเอียดได้สูงกว่า [ลองกับ grid เปิด option ได้สูงกว่า 3850 256]

แต่ถ้าดูหนัง ผมยังชอบ menu ของ ati มากกว่าครับ มันใช้ง่ายกว่าสำหรับผมนะ

Comment

9600gso อีกเสียงคับ

Comment

ง่ะ.............

Comment

รักเขียวชอบเขียวก็ 9600GSO คับ

Comment

ผมไม่เน้น มาเล่นเกมอะครับ จะเอา มา ทำเกี่ยวกับกราฟฟิคเบื้องต้นเนียแหละครับ แล้วก็ฟังเพลงอะครับ

Comment

Working...
                X