Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูเสียบแจ็คลำโพงผมเสียครับทำยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูเสียบแจ็คลำโพงผมเสียครับทำยังไงดี

ผมใช้ on-board รูเสียบแจ็คลำโพงสีเขียว ผมสงสัยว่ามันจะเสียอ่ะครับ คือ เอาสายไหนมาเสียบก็ไม่มีเสียงครับ เสียบรูสีฟ้า ก็ใช้ได้ครับ แต่ดังแค่ลำโพงข้างเดียวฟังเพลงในเวปก็ไม่มีเสียงครับ พอจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ

เช็คหลายๆอย่างให้แน่ใจก่อนครับ ลำโพงเอย เสียบรู้ถูกรึป่าวเอย สายเอย หัวแจ๊คเอย ต่างๆนาๆเอย

Comment

เช็คดูหลายทีแล้วครับแก้ไม่หาย ต้องไปเสียบรูสีฟ้าแทน

Comment

เอาบอร์ดไปแคลม

Comment

เครมลูกเดียว

Comment

Working...
          X