Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องวินโดว์64บิทหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องวินโดว์64บิทหน่อยครับ

เผอิญว่าผมใช้ xp sp2 อยุ่ เข้าใจว่ามันเป็น32 บิท เพราะมองเห็นแรมแค่ 3 กิ๊ก แต่ไส่ไป4 กิ๊ก แล้วคราวนี้จะหาวินโดว์64 ยังไง เพราะถ้าให้ร้านลงให้ คงต้องแบ๊คอัพโปรแกรมและเสียเวลาอีก(รอได้) แต่อยากได้เป็นความรุ้อะกัน ว่าถ้ามี32 บิทเร้วจะอัพให้64 ต้องทำยังไง
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับเซียนทั้งหลาย อิอิ

ไร้ทข้อมูลเก่าเก็บไว้.....ฟรอแมทฮาดดิสลงวิสต้าพูดง่ายๆลงวินใหม่นั้นละ

Comment

ไร้ทข้อมูลเก่าเก็บไว้.....ฟรอแมทฮาดดิสลงวิสต้าพูดง่ายๆลงวินใหม่นั้นละ

Comment

กำ ไม่อยากใช้วิสต้าอ่ะ xp ไม่ได้เหรอคร้าบ ฟามรู้น้อย ข้ายังด้อย ต้องเร่งศึกษา ฮือๆ

Comment

xp 64 bit มันเสียตรงที่ไม่ค่อยมีไดรเว่อ

ใช้ 64bit แนะนำ Vista เพราะไดรเว่อร์ค่อนข้างดีกว่า

Comment

ไหนๆแรม 4g แล้ว เล่น vista 64bit ไปเถอะ ก๊อปข้อมูลเก่าลงซีดี ซื้อแผ่นไปลง

Comment

เข้าใจล่ะ ขอบคุงมากคร้าบบบบบบบบบบบ

Comment

ใช้ vista64bit อยู่ ดีมากมาย

ลง update driver ดีๆ รับรอง ลื่นครับ

Comment

Working...
                X