Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ [ เรื่องการ์ดจอราคาถูก ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือด้วยครับ [ เรื่องการ์ดจอราคาถูก ]

พอดีมีงานด่วนคือ ต้องซื้อการ์ดจอราคาประมาณ 2500 ครับ

แต่ไม่รู้จะเรื่องรุ่นไหนดี คือที่ดูตอนนี้มี 9500GT, 9400GS ช่วยแนะนำทีครับ

ไม่ติดตามคอมพ์แปบเดียวไม่รู้ออกอะไรมาอีกแล้ว

ปล. ต้องการการ์ดที่เป็นของ Nvidia น่ะครับ
    Last edited by spirit_of_soul; 27 Oct 2008, 22:07:05.

งบประมาณช่วงนี้คงไม่มีตัวไหนคุ้มเกิน 9600GSO แล้วครับ

Comment

ตัวนี้เห็นว่ากินไฟ ไม่ทราบว่า PSU ประมาณเท่าไหร่ถึงพอครับ

ขอความกรุณาด้้วย TT[]TT

Comment

500 หรือไม่ก็ 400 วัตแท้

Comment

พอดีไปดูแล้วมันมีแบบ Ram 378 512 ไรงี้น่ะครับ

เลยอยากทราบว่า มันต่างกันมากมั้ยครับ

ปล. กลัวไฟไม่พอจริงๆ แหะ - w -

Comment

ถ้ากลัวไฟไม่พอ เอา HD4670(ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม)ก็ได้ครับ แรงพอๆกับ 9600GSO

ถ้าเป้น กาดจอที่แรงที่สุดในโลกโดยไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม ก็คือ HD4670 นั้นเอง 555+

Comment

9600GSO สุดยอดความคุ้ม รับประกันล้านเปอร์เซน รึปล่าว 55+

Comment

350w เต็มๆอยู่ชัว หรือ 450w delux ก็เล่นได้

Comment

Working...
                X