Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทนไม่ไหว เลยต้องขอ trainer become a legend PES2009 -/\-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทนไม่ไหว เลยต้องขอ trainer become a legend PES2009 -/\-

ตอนนี้ผมมีแต่ตัวที่มันปรับ ให้มันได้รับ exp มากขั้นอ่ะครับ
    แต่อยากได้ trainer ที่มันปรับค่า abilities ได้เลยครับ

ใครพอจะมี รบกวนขอหน่อยนะครับ -/\-

แค่ตัวนี้ก็เวิร์คแล้วครับ ปรับทุกค่าเป็น 99 หมด
    แล้วไม่ต้องเล่นก็ได้ครับ skip ผ่านการฝึกซ้อมไปได้เลย ค่าพลังเราจะขึ้นอย่างเยอะเลยในหนึ่งแมตช์
    ทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆ จนค่า speed ขึ้นถึง 90 มันก็ให้ติดทีมชุดใหญ่เลยครับ ไม่ต้องเล่นเลย
    หลังจากนั้นค่อยเล่นก็ได้ครับ พอถึงตอนนี้ค่าต่างๆรับรองขึ้นพรวดๆ เยอะมากๆ

Comment

อยากได้ มาคุยกันดิ พอดี แจกแล้วเด่วจะงง
      Last edited by Professional; 24 Jun 2011, 08:35:21.

Comment

Working...
      X