Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ

จะถามว่าถ้าผมจะซื้อจอคอม LCD แล้วก็ซื้อฮาดดิสและใส่กล่องplayer Boxใส่หนังระดับHD หรือbulay จะสามารถดูหหนังฟังเพลง ได้ไหมโดยที่ไม่ต้องซื้อเครสก่อน แล้วก็ใส่ลำโพง5.1เข้าไป
    จะสามารถทำงานได้ไหมครับ ถ้าไม่มีตัวเครื่อง
    ตอนนี้ยังไม่จำเป็นจะใช้ตัวเครสครับ ค่อยรอซื้อในอนาคต ขอบคุณมากครับ

เสียงและภาพจะออกมาขนาดไหนครับ
    ถ้าใช้จอของเบนคิว ที่เพิ่งเป็นตัวที่ทำมารองรับหนังHD
    แล้วplayer Box ที่มีเสียงดีๆใส่ลำโพง5.1ได้มีไหมครับ

Comment

ได้ครับ ผมก็เคยไปซื้อกับเพือนเหมือนกัน ต่อออกทีวีก็ได้ ต่อออกมอนิเตอร์คอมก็ได้ โดยไม่ต้องผ่านคอมเลย สะดวกดีเหมือนกัน เหมือนซื้อเครื่องเล่นดีวีดีแบบใส่ฮาร์ดดิสได้มาใช้
      ส่วนเรื่องคุณภาพที่ได้ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะไม่เคยลองใช้

Comment

fyo

Comment

Working...
        X