Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Razer Tarantula แล้วเจอปัญหาแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Razer Tarantula แล้วเจอปัญหาแบบผมบ้าง

เวลาใช้พิมงานเนี่ยตัวอักษรมันชอบขี้นมาแบบดับเบิ้ลตลอดเลย บางทีก็ขึ้นมา4-5ตัว
    แต่ถ้าพิมแบบสะกิด(ย้ำต้องสะกิดเอานะครับ ไม่ใช่พิมสัมผัส)ถึงจะไม่เบิ้ลขึ้นมา
    อัพเฟิร์มแวร์แล้วก็ม่าหาย ควรทำไงกะมันดีครับ ส่งเคลมเลยมั้ยเหรอมันเป็นแบบนี้อยู่แล้ว

ง่ายขายต่อผมราคาถูก อิอิ

Comment

ยังไม่เคยลองเลยครับตัวนี้ ไม่มีปัญญาซื้ออ่ะ

Comment

ลองเข้าไปปรับใน Control Panel หาไอค่อนชื่อ Keyboard แล้วปรับค่าความเร็วการกดปุ่ม
        น่าจะแก้หายนะ

Comment

ไม่เป็นครับ หรือผมอาจจะไม่ได้พิมงาน :P

Comment

ปรับใน Control Panel แล้วก็ยังม่าหายอยู่ดี....T-T

Comment

ถ้าอยู่ในประกันก็ส่งเคลมเลยครับ ถ้าหมดประกันแล้วคงต้องแกะมาดู

เพราะผมซื้อตัวหมดประกันจากท่านหนึ่งในนี้มา ตอนแรกมันกดยากโคด ต้องกดเน้นๆ

ผมเลยจัดการแกะมาขยับแผงปุ่มกด ตอนนี้ใช้งานได้ดีเลยครับ

Comment

Working...
              X