Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเก่าหน่อยครับ C&C Zero Hour ไม่เจอเรือรบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเก่าหน่อยครับ C&C Zero Hour ไม่เจอเรือรบครับ

ขอย้อนยุคไปยังเกม C&C Zero Hour หน่อยนะครับ แบบว่าผมเพิ่งได้มาเล่น
    ดูจากภาพหน้าปกนะครับ

เจ้าเรือบรรทุกเครืงบินลำที่อยู่บนปก
    และตอนที่โหลดเข้าเกมเสร็จก่อนเข้าเมนูจะมีเรือของ USA ยิงใส่พวก GLA ที่ชายฝั่ง
    เรือพวกนี้มีอยู่ในเกมไหมครับ คือผมเล่นแบบ skirmish ครับ เล่นเป็น USA ทำไมไม่เห็นเรือพวกนี้เลย เลือกแผนที่ ที่มีน้ำแล้วก็ไม่มี
    หรือว่าต้องเล่นแบบ Mission ครับถึงจะมี

************ ขอแถมคำถามอีกข้อครับ เครื่องผมเล่น C&C Zero Hour ได้ไม่กระตุก(unit ไม่เยอะ) ถ้าผมเอา C&C3 Tiberium War และ C&C3 Kane's Wrath มาลง จะเล่นได้เหมือนกันไหมครับ หรือว่ากินสเปคมากกว่า
    Last edited by wgolem; 28 Oct 2008, 08:47:39.

เหมือนจะไม่มีนะ บกล้วนๆ -*-

Comment

อยู่ใน mission

Comment

ไม่มีแน่นอนครับ ยืนยัน
        เพราะถ้ามีมันก็ไม่ต่างกับ red คับ

ผมคิดว่าไม่มีเรือก็ดีอยู่แล้วครับมันจะได้ไม่น่าเบื่อเหมือน red ไม่เวอร์ และอาวุธยุทโธปกรณ์ มันเหมือนจริงมากกว่า red หรือ ภาคอะไรที่ออกมาใหม่
        ใครจะเล่น red3 หรือไรแต่ผมยังรัก zero hour อยู่คับ

Comment

มีเเต่บกกับอากาศ ภาคนี้ไม่เคยเล่นเคยเล่นเเต่ตัวหลัก

Comment

ทำไม่บอกว่าไม่มีวะ

Comment

Comment

รอน้อง ที่หัวทะเล...

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  ภาพนี้มาจากใน Mission ใช่ไหมครับ
                  สรุปว่ามีเรือแค่ในการปฏิบัติ Mission แต่ในสงครามย่อย Skrimish ไม่มีใช่ไหมครับ

Comment

สกิมิช ไม่มี

Comment

ขอถามด้วยทำไงให้มีตัว Gundum X

Comment

Working...
                      X