Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

ระหว่าง

1. 512MB PCIe ATi 4850 DUAL ICEQ TURBO (DDR3, TD) HIS 6065 บาท
    2. 512MB PCIe ATi 4850 DUAL ICEQ TURBO X (DDR3, TD) HIS 6460 บาท
    ตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากันครับ เล่นเกมเป็นหลัก

2. 512MB PCIe ATi 4850 DUAL ICEQ TURBO X (DDR3, TD) HIS 6460 บาท

แรงกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post

แรงกว่า
      เเรงกว่าเเต่เเทบไม่รู้สึกเก็บตังค์ไว้กินหนมเหอะอีก400

Comment

ตัวแรก แล้วเอามาลาก

400 ไว้กินเหล้า

Comment

เลือก TurboX แต่หาร้านที่ราคาซัก 6 นิดๆ

Comment

กำล่ะ 2จิต 2ใจเลยอะ จะเอาตัวแรกแล้วไปกินหมูกะทะดี(มะทานเหล้าอะ)รึจะเอา ตัวที่2 ดีนะนิ ..สับสน

Comment

Originally posted by opby View Post
              กำล่ะ 2จิต 2ใจเลยอะ จะเอาตัวแรกแล้วไปกินหมูกะทะดี(มะทานเหล้าอะ)รึจะเอา ตัวที่2 ดีนะนิ ..สับสน
              ผมว่าเอาตัว turbox มาแลกกับตัวธรรมดาของผมเดี๋ยว....ให้ตังไปกินหมูกระทะ....

Comment

มันเหมือนกันเลยหนิ ต่างแค่ความเร็ว oc ก็ได้ครับ ไม่ยาก อิอิ

Comment

Working...
                X