Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5Q DELUX กับ GIGABYTE EP45-UD3R ตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5Q DELUX กับ GIGABYTE EP45-UD3R ตัวไหนดีคับ

ไม่เน้น OC เอาว่าแรง+ไร้ปัญหา ใช้เล่นเกม+download หนักๆ จะใส่กับ E8400

กำลังอยากรู้อยู่เหมือนกันครับ ปูเสื่อรอชมครับ

Comment

ASUS P5Q DELUX แจ่มกว่า สวยกว่า แพงกว่า
      ปล. รู้สึกราคาต่างกันเยอะ

Comment

ถ้าไม่ OC ก็ไม่จำเป็นต้องเลือก 2 ตัวนั้นหรอกครับ เพราะมันเปลืองเงิน (เพราะเราไม่ได้ใช้ฟังชั่น OC มัน)

บอร์ดถูกๆ 1000-2000 ก็ใช้ได้เหมือนกัน

ปล.เอาตังมากินข้าวดีกว่า

Comment

จากวัตถุประสงค์การใช้งาน ดูแล้วไม่คุ้มทั้ง2ตัว .... แต่ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องงบประมาณก็จัดไป

Comment

ตาม 2 คนด้านบน เลยครับ

Comment

เหอะๆ ถ้าไม่เอามา OC ก็น่าใช้พวก G31 พอแล้ว ถ้าเรื่องชอบ ผมชอบ EP45 ครับ อิๆ

Comment

Working...
              X