Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ดตัวไหนดีถึงจะเหมาะกับงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดตัวไหนดีถึงจะเหมาะกับงาน

คือผมไปดูการ์ดจอไว้ 3 รุ่นครับ ต้องการเอามาใช้ดูหนัง แปลงโค๊ตหนัง เล่นเกมส์นิดหน่อย ไม่อยากใช้ออนอบร์ดครับมันดึงแรม ครับไม่รู้จะเอ็นโค๊ตหนังจะไวขึ้นมั๊ยครับ แล้ว PSU ติดเคส 450 W.ใช้ได้มั๊ยครับที่ดูไว้มีรุ่น EN-8400GS/S/HTP /512M Asus EN-7300LE/HTD/256M(UP 512M)Asus

512/EN-8600GT/HTDP/512M Asus

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อย ครับ
Working...
X