Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องสาย Audio ที่ต่อจากด้านหน้าCaseหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องสาย Audio ที่ต่อจากด้านหน้าCaseหน่อยครับ

พอดีซื้อ MSI P45 Neo3 มา

แล้วpin ที่เสียบสายสำหรับต่อหูฟัง/ลำโพงจากหน้าเคส มันไปอยู่ซะหลังสุด - -" สายจากเคสมันต่อไม่ถึงอ่ะครับ

ถ้าอยากจะเอาหูฟังจิ้มต่อสายจากข้างหน้า(เอาไว้เวลาดูชมพู) มีวิธีไหนในการต่อสายมั่งครับ

อีแบบนี้จะต่อยังไงล่ะนี่ - -"

หรือวาต้องพึ่ง Soundcard

Comment

หาแจ๊ก 3/5" ต่อจากข้างหลังมาข้างหน้าครับ

หน้าตาประมาณนี้ แต่หายาวๆหน่อย

Last edited by kgb99; 28 Oct 2008, 12:02:43.

Comment

อ่าขอบคุณครับ

ไว้จะลองเดินหาดู

Comment

สายต่อพ่วง ร้านชั้นหนึ่งตรงพันทิพย์มีครับ ยาวพอสมควร 60 บาทได้

Comment

Working...
          X